khang_ga

Như tiêu đề bạn nào đăng ký mới từ gói MIU trở lên đều được giảm giá 20k.

Yêu cầu để lại số đt ở Topic hay inbox số đt cho mình.

Chương trinh diễn ra từ nay đến hết tháng sáu.

- Ở tiêu đề có sự nhầm lẫn :Big MIU = 180k nhé các bạn, Gói M120 = 100k.

-Mình chỉ có thể ĐK cho thuê bao lần đầu tiên sử dụng 3G hay thuê bao đã hủy gói dịch vụ sau 30 ngày.

-Ở dưới có 1 bạn comment nói là mình lợi dụng để lấy số đt nhắn tin quảng cáo. Xin nói rõ luôn, Mình là nhân viên Mobifone đang chạy chương trình "bán VAS liền tay nhận ngay quà khủng" của mobifone. VAS ở đây là dịch vụ giá trị gia tăng như 3g, funring, MCA v..vv. Hiện ở các cửa hàng dtdđ đã có dán poster chương trình này. Do đang đứt cáp quang nên mình không vào trang photobucket up hình poster được.

Mình là nhân viên mobifone đang chạy chương trình bán VAS liền tay. Nếu không tin các bạn có thể dạo một vòng quanh khu bạn sống sẽ thấy poster chương trình này. Tuy nhiên ở các cửa hàng dtdđ đăng ký cho bạn vẫn là 70k với Miu, 120k với M120 và 200k với big miu.

o0x_14k_x0o

big mui là gói j thế, mình đang xài fcu70 có đăng ký được không ? Gói Big Miu tương đương với gói FCU200 của sim Fastconect dung lượng sau khi dk là 3G. Hiện tại mình chỉ có thể dk mới cho thuê bao, hay thuê bao đó hủy gói cước sau 30 ngày thôi. Với sim Fast connect bạn có thể đăng ký gói F5 dung lượng 1g/ngày = 5k hay data30= 24g tháng đầu tiên và 1,8g các tháng tiếp theo = 30k. cú pháp: F5 gửi 999, Data30 gửi 999.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Quy tắc xuất xứ hàng hóa với việc áp dụng thuế quan ưu đãi của Việt Nam trong cộng đồng kinh tế ASEAN Văn hóa, Xã hội 0
W Hiệu quả sử dụng nguồn vốn tín dụng ưu đãi tại Ngân hàng chính sách xã hội Chi nhánh Hà Nội Luận văn Kinh tế 2
F Nâng cao hiệu quả sử dụng vốn tín dụng ưu đãi tại Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh Hà Tĩnh Luận văn Kinh tế 0
G Quản lý vốn vay ưu đãi hỗ trợ hộ nghèo tại Ngân hàng Chính sách Xã hội huyện Yên Khánh, tỉnh Ninh Bì Luận văn Kinh tế 0
N Hiệp định ưu đãi và bảo hộ đầu tư Luận văn Kinh tế 2
H Chính sách ưu đãi Căn hộ The Golden Star Quận 7 Thị trường, Mua bán 0
N Vai trò của chính sách ưu đãi xã hội và Trợ giúp xã hội đối với đời sống của người dân hiện nay (Ngh Văn hóa, Xã hội 2
D Phân tích các nhân tố tác động tới mức độ tiếp cận tín dụng ưu đãi của hộ gia đình ở nông thôn Việt Văn hóa, Xã hội 0
T Việc thực hiện chính sách ưu đãi cho đối tượng nhiễm chất độc hóa học tại huyện Yên Lập, tỉnh Phú Th Văn hóa, Xã hội 2
H Ưu đãi xã hội đối với thương binh, bệnh binh tại huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác