anh em cho mình hỏi gói cước này của viettel xài ổn ko?

mình thấy gói này là 880k/ tháng

nhà mình thì đang xài fpt gói 35mbs 880k của fpt mà giờ nãn quá đi mất

Nye

Xài chi mắc giữ vậy.......xài gói trả trước 6 tháng tính ra có 180k/tháng ak........10mb/s.........là được rùi

Tốc độ trong nước thì ngon đúng như cam kết còn ngoài nước tuỳ từng trang web, tuỳ thời điểm sẽ cho ra tốc độ khác nhau. Gói 45Mbps nếu download/upload ở server nước ngoài thì cũng chưa chắc hơn được gói 8Mbps mình đang dùng của Viettel đâu nên suy nghĩ kĩ. Chỉ có VNPT mới cho tốc độ load các trang nước ngoài nhanh nhất thôi.

sweetlove_1692

Mình thấy cũng ổn định bạn ah, gói này dùng truy cập trong nước và quốc tế ở mức trung bình.

mình mở để ở nhà chơi thôi!chứ không có mở tiệm net!down 1 file 3-4mb/s cho lẹ!chứ fpt ẹ quá!tại nghe nói viettel khi đứt cáp không ảnh hưởng j nhiều đó!vnpt - fpt thì thiệt hại nặng nhất

Dano

bạn nào rành về gói cước fast 15 cáp quang của viettel thì cho mình biết tốc độ download là bao nhiêu vậy. Mình đang định dùng gói cước này. Thank!

bạn nào rành về gói cước fast 15 cáp quang của viettel thì cho mình biết tốc độ download là bao nhiêu vậy. Mình đang định dùng gói cước này. Thank! tốc độ trong nước là 15Mbps còn quốc tế tối thiểu là 256Kbps

xman_bank

Vậy khi mình download ở nước ngoài liệu có được > 1Mb/s không? tốc độ trong nước là 15Mbps còn quốc tế tối thiểu là 256Kbps

Walworth

Vậy khi mình download ở nước ngoài liệu có được > 1Mb/s không? quốc tế tối thiểu 256Kbps nếu bạn dow ở nước ngoài cũng được đấy bạn ah.

heo_boo_un_in

Mình thấy nó ghi dòng này: băng thông quốc tế 640 Kbps. Có phải là tốc độ download nước ngoài chỉ có 640 Kbps phải không?

Các chủ đề có liên quan khác