Tình hình là con :
Inspiron 15R N5110

Service tag: 4490SP1

của e hnay mới cài lại windows nên gặp nhiều rắc rối qá! suốt từ sáng tìm Driver cho máy mà e vào trang này: down hết cả 37 driver cho con của e rồi mà cài vẫn không dc! Ức chế quá!

Có 2 vấn đề:
1 - Giờ không biết cách nào để vào dc mạng, e hay dùng wifi nhưng kể cả e cắm dây mạng vào mà vẫn không nhận! => Driver Erthernet của em có vấn đề! mong bro giúp

2- cái Driver cho card rời màn hình của e không cài dc, nó báo lỗi không hợp

Dưới đây là chi tiết toàn bộ hình ảnh của em! Rất mong các bro giúp đỡ nhiệt tình càng sớm càng tốt, ngày mai e phải xong cái báo cáo tốt nghiệp rôif

kumpie_xjkue

bạn down phần mềm easy về cài lên xong Cr-ack.khởi động để cho nó tự động tim driver xong dow về và cài đặt tự động hết

ko hiểu pm:macvanhienhd

Ho_Lj

bạn down phần mềm easy về cài lên xong Cr-ack.khởi động để cho nó tự động tim driver xong dow về và cài đặt tự động hết

ko hiểu pm:macvanhienhd người ta đã nói là không vào được mạng vì không có driver mạng kìa ba,ko có mạng tải easy bằng niềm tin à

Flemming

Cái này bạn mượn cái Dcom ai đó, cài Driver cho Dcom xong rồi down phần mềm của bạn "anhhien14" ve mà làm. Chứ k có mạng mà k có đĩa driver thì k cài được driver đâu. À còn cách khác là bạn ra quán Net seach google: driver ethernet hãng máy của bạn rồi coppy USB về cài. Xong cái Driver mạng là bạn có thể làm như bạn anhhien14 là được

tốt nhất là mượn cái D-com về... tải mấy cái soft hỗ trợ tìm drive về

mình dùng cái này... cũng tốt lắm
(copy rồi past nhá)

à biết sao rồi, vào trang chủ driver cho windows 7 64 bit, mà máy bạn đi cài 32 bit, driver không cài được là đúng rồi, bây giờ bạn phải cài windows 7 64 bit rồi mới cài đống driver đó vào được

cherubtear24

Hình như đây là tất tần tật driver của máy bạn vào mà chiến nhé nhưng mình thấy bạn cài windows 7 32bit mà

Win 64 bit

Win 32 bit

Gilberto

bạn tải AutoDriver zê` không cần dùng mạng vẫn xài dc nhưng không tìm dc hết cần cài EasyDiver về

không phải như mấy ông trên nói đâu. cái này mình đã thử nhiều lần roài,

xong lại phải cài wind 1 lần nữa. mạng không vào được có wf có blu,

mình nghĩ lúc bạn cài xong wìnd thì kích vào 1 cái gì đấy.hay là quên 1 bước nào đó thôi.

tốt nhất bạn thử cài lại và dùng Easy_DriverPacks để cài.

chúc bạn thành công lần sau

coccon83

Tình hình là con :
Inspiron 15R N5110

Service tag: 4490SP1

của e hnay mới cài lại windows nên gặp nhiều rắc rối qá! suốt từ sáng tìm Driver cho máy mà e vào trang này: down hết cả 37 driver cho con của e rồi mà cài vẫn không dc! Ức chế quá!

Có 2 vấn đề:
1 - Giờ không biết cách nào để vào dc mạng, e hay dùng wifi nhưng kể cả e cắm dây mạng vào mà vẫn không nhận! => Driver Erthernet của em có vấn đề! mong bro giúp

2- cái Driver cho card rời màn hình của e không cài dc, nó báo lỗi không hợp

Dưới đây là chi tiết toàn bộ hình ảnh của em! Rất mong các bro giúp đỡ nhiệt tình càng sớm càng tốt, ngày mai e phải xong cái báo cáo tốt nghiệp rôif

Máy cấu hình thế sao lại cài 32 bit hả bạn, bạn cài lại 64 bit đi, tại bạn vào dell.com nó chỉ có driver 64 bit thôi,

chúc vui

lsandy_2805

Mò mãi mà không ra cái CD driver theo máy đâu, nếu không được nữa .Đem ra cửa hàng bạn mua nhờ KT làm cho nhanh.

yennhu_02

Nếu bạn chưa khác phục đươc thì thư cái nay đi! Rất tốt đó

Part1:

Part2 :

Các chủ đề có liên quan khác