Thearl

các bạn giúp e với máy tính của e có sẵn loa ở trong luôn nhưng hqua e vừa cài lại windows thì mất loa, e dùng bộ loa rời của máy tính khác lắp vào cũng không có tiếng, trong khi loa cắm ở máy kia vẫn nghe được bình thường

SU_NGUYEN

các bạn giúp e với máy tính của e có sẵn loa ở trong luôn nhưng hqua e vừa cài lại windows thì mất loa, e dùng bộ loa rời của máy tính khác lắp vào cũng không có tiếng, trong khi loa cắm ở máy kia vẫn nghe được bình thường Bạn cài đủ driver chưa nào?

Chozai

bạn đừng lo, do bạn chưa cài đầy đủ drive cho nó thôi,

bạn tải bộ driver này về dùng nhé:

hay ở đây:

+ windows 7x86:

+win 7x64:

+win 8x86:

+win 8x64:

máy mình cũng thế , mà cài driver mấy lần rồi vào nó vẫn không được , gắn loa cũng không được, chỉ có gắn cổng HDMI với TIVI thì nó phát tiếng từ tivi không biết sao

Stevenson

máy mình cũng thế , mà cài driver mấy lần rồi vào nó vẫn không được , gắn loa cũng không được, chỉ có gắn cổng HDMI với TIVI thì nó phát tiếng từ tivi không biết sao e cũng thế hôm trước cài xong cắm vào cổng HDMI chơi mấy ngày. hnay ms mang cắm vào màn hình máy tính thì k có tiếg

Destrey

e cài đặt driver sound click vào thì nó báo ntn các bạn ạ up lại hình đi bạn ơi

snow_0612

up lại hình đi bạn ơi e click vào Driver audio thì báo ntn

còn sau khi cài xong driver thì nó trong sound nó hiện ra c này

sexylangtu

máy mình cũng thế , mà cài driver mấy lần rồi vào nó vẫn không được , gắn loa cũng không được, chỉ có gắn cổng HDMI với TIVI thì nó phát tiếng từ tivi không biết sao bạn kiểm tra các thiết lập âm thanh trong máy chưa?

nuthananhsang95

up lại hình đi bạn ơi e click vào Driver audio thì báo ntn

còn sau khi cài xong driver thì nó trong sound nó hiện ra c này

phamnhalai

HTML http://www.realtek.com.tw/DOWNLOADS/downloadsView.aspx?Langid=1&PNid=24&PFid=24&Level=4&Conn=3&DownTypeID=3&GetDown=false Bạn vô tải theo bản windows rồi cài thử xem có được không...

Các chủ đề có liên quan khác