tai sao yeu phai ghen>phai gian?>>phai cong bang ????TAI SAO >PHU NU LUON NGOẠI TÌNH TRONG TƯU TƯỞNG VAY?dao nay ty cua bon minh gap trac tro? wa moi nguoi oi??MINH THAY nguoi iu minh cung vay ah`??minh luon cam thay ghen tuc khi gan co ay co ay suot ngay dien thoai nhan tin toan voi dan ong va luon nhan tin ngot ngao wa ah>>>du doi voi minh trong ty co ay van chung thuy nhung

abc_edf

bỏ đi bạn, ghen cũng chẳng ích jì, thấy hok được thì chia tay. sống hãy lo cho mình trước khi lo cho người ta ^_^

Darneil

chắc ny bạn rất là quyến rũ người khác đây, nói ngọt ngào mà ai chả thích, và bạn thì rất là yêu cô ấy, nên ghen cũng phải thôi, nhưng mình nên nghĩ rằng cô ấy quyến rũ như vậy được nhiều người thích trong khi mình vừa được cô ấy chọn tức mình phải có điểm gì hơn người khác rùi, cố gắng thể hiện phong cách đàn ông tí, hãy biến mình thành người đàn ông hấp dẫn được nhiều cô gái yêu quí có lẽ người yêu bạn thấy vậy cũng ghen lồng lên ấy chứ, giữ chắc tình yêu của chính mình nhé

Kenny

Bạn phải thoáng một chút , đàn ông phải rộng lớn lượng để phụ nữ có một khoảng bất gian riêng để người ta bay bỗng trong trí tưởng tượng , chứ đừng nhốt kín quá họ bị ngột ngạt . Trong lúc như thế thì bạn phải tỏ ra , chứng tỏ mình là người đàn ông tuyệt cú vời trong đám đàn ông đó để họ thấy rằng chẳng ai bằng được người của mình thì sự ngoại tình tư tưởng chấm dứt. Đàn ông mà ghen thì nhỏ mọn lắm bạn ạ .

intelli_prof

Bản chất của tình yêu là ích kỉ và muốn sở có riêng nên chuyện ghen tuông là điều bình thường mà. Còn chuyện phụ nữ ngoại tình trong tư tưởng là vì phụ nữ là phái đẹp luôn muốn nhiều người theo đuổi, tư tưởng luôn bay bổng hay tưởng tượng đủ thứ........

đàn ông luôn bị phụ nữ quấy rầy.nhưng hãy nghĩ minh là j của cô ấy.tại sao mình lại có cái ''sưng'' trên đầu.và hãy tỏ ra mình là men đi.

Các chủ đề có liên quan khác