zaike_2909

Làm sao để có thể bỏ thanh điều hướng trên video vậy các bạn. Nó che mất một phần hình ảnh, nó làm mình rất bực bội, không biết làm gì để nó ẩn đi. Mình đã cài lại chrome nhiều lần nhưng vẫn không được nên mới lên đây hỏi các bạn.

Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các bạn.

Xin chân thành cám ơn!!!

jinkul_luvly

cái thanh đó là mặc định của youtube bạn ạ, dùng trình duyệt nào cũng vậy thôi. Mình thấy nó cũng đâu che hình ảnh đâu, thanh đấy có nhiều chức năng mà, bạn nên quen dần đi nhé

kenshin7611

cái thanh đó là mặc định của youtube bạn ạ, dùng trình duyệt nào cũng vậy thôi. Mình thấy nó cũng đâu che hình ảnh đâu, thanh đấy có nhiều chức năng mà, bạn nên quen dần đi nhé Nó có che phần phía dưới đó bạn. Bực nhất là lúc đọc phụ đề bị nó che đi mất tiêu
bỏ con chuột rả khỏi màn hình youtube. 1 lát nó khác tự ẩn Mình biết chiêu này nhưng rất tiếc là nó không dc nên mình mới lên đây hỏi

Twyford

Nền youtube đen vậy chắc bạn đang xài MAGIC ACTIONS cho youtube.

- Bạn vào youtube nhấn vào icon MAGIC ACTIONS màu đỏ trên thanh nhập địa chỉ -> Options...

- Tìm và đánh dấu vào dòng Auto-hide Player Controls sau đó load lại trang youtube xem thử.

Nếu bạn không sử dụng MAGIC ACTIONS cho youtube thì bạn vào tìm kiếm ứng dụng Magic Actions for YouTube, rồi cấu hình như mình đã chỉ.

Còn không sau khi thêm ứng dụng Magic Actions for YouTube bạn nhấn vào bên cạnh video nó chuyển qua chế độ này cũng không thấy thanh menu.

Các chủ đề có liên quan khác