Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ.

Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ. Chắc bạn chưa chỉnh sửa file host rồi

hoathuytram_wbf

ai hỏi cái mình chơi nhưũng hàng nét thì nó hay chăn IDM lúc ấn vào IDM thì nó hiên ra 1 cái là tắt luôn ak ai biết fixx không liệu có liên quan j đến CMS 5.1 ko

Ittamar

Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ. Down bản này về cài lại, Cr-ack lại !

pig_luvly

Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ. Khi xài IDM thì chỉ được sử dụng free 30 ngày thôi

Hết time hay gần hết nó sẽ hiện thông báo ấy

Xóa đi cài cái mới xài tiếp

tanganngoc

Vô topic down IDM Silent về mà xài bạn à. không phải lo Cr-ack, block key,... Chỉ đơn giản cài là xài!

akay_oi

Bác dùng cái này, đây là Cr-ack idm 6.xx của bác Jeeboo trong ketnooi.com/forum nhà mềnh. Xài good lém, k cần tắt idm vẫn Cr-ack ngon, lại được reg = tên của mình gõ.

Trong này có sẵn bản setup của idm 6, phiên bản bao nhiu thì mình k nhớ, bác cài nó cũng dc hay k thì dùng bản của bác. Have fun

doanh_vytrong

Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ. minh có một bản idm lấy trên mạng về và có thể Cr-ack thoải mái, cứ update xong lại Cr-ack được. nếu cần thì gửi yahoo cua bạn cho mình. mình chuyển cho

Thường lỗi trên là do bạn xai idm Cr-ack , khi nó báo update bạn ok thì nó sẽ bị như vậy . Bạn hãy gỡ bỏ cài lại cái khác or bẻ Cr-ack mới là ok , chú ý đừng update khi nó có hỏi ( bạn có thể xài bản sillent như gợi ý ở trên rất dễ xài không cần Cr-ack or key ) .Chúc bạn thành công

dowload bản IDM silent instaall trong diễn đàn khi nào bị block thì chỉ cần cài lại mà không cần gỡ IDM cũ ra luôn

nhớ là không cần gỡ mà có gỡ cũng không sao

hoaithu_1989_qn

Khi xài IDM thì chỉ được sử dụng free 30 ngày thôi

Hết time hay gần hết nó sẽ hiện thông báo ấy

Xóa đi cài cái mới xài tiếp
cái này là dùng Cr-ack bị nó phát hiện, bác phán như thánh ếh, nếu hết nó chỉ bảo là bản idm dùng thử đã hết hạn, yêu cầu nhập key thôi chứ đâu có nói là dùng key đểu như thế kia

Các chủ đề có liên quan khác