Tim

Microsoft Office 2016 Pro Plus Beta Preview
How To Activate Office 2016?
  • Download The Office 2016 And Install
  • Download And Run The Activator
  • Check The Office 2016 Option
  • Click On The Button
  • Done! Enjoy

•  

giacmotoday

Đậu! Hàng ngon vồn thế!

Cơ mà cái giao diện phẳng mà áp dụng khoảng 4 năm về trước thì có thấy đẹp không nhỉ? giờ lại nổi tiếng! -_-

beha_xinh

Bác test thử chưa? mình down về xong burn ổ ảo chạy file setup k được. Bất luận là cài mới hay cài đè lên office 2013. Bác hướng dẫn cụ thể được k?

ngocxit_vn

Bác test thử chưa? mình down về xong burn ổ ảo chạy file setup k được. Bất luận là cài mới hay cài đè lên office 2013. Bác hướng dẫn cụ thể được k? Bác cài đúng nền tảng của hệ điều hành chưa ? Như windows bác 32 bit thì cài bản 32 bit

nhocbin13579

Build này có từ 12/2014 thì phải

Bản này không cài bt như các bản office tr, bạn nào đã tải về rồi làm thử theo cách này xem:

Sau khi tải về gói tập tin nén của Office 16 Beta build 16.0.3030.1018, bạn tiến hành xả nén để trích xuất lấy tập tin ISO bên trong.

Khi việc trích xuất kết thúc, hãy xả nén tập tin ISO này vào thư mục “office16” ở ổ D

Sau khi việc xả nén kết thúc, bạn hãy gọi hộp thoại Run lên và nhập vào lệnh, kết thúc bằng phím ENTER
    D:\office16\setup /configure D:\office16\configuration32.xml

Chờ ít giây thì quá trình cài đặt sẽ bắt đầu

Điểm nổi bật của phiên bản thử nghiệm Office 16 là việc cài đặt diễn ra trên nền của Windows, và bạn vẫn có thể sử dụng các ứng dụng trong bộ Office 16 bình thường nhưng đừng tắt Windows hay khởi động lại Office.

Sau khi quá trình cài đặt hoàn thành, bạn sẽ có 05 ngày để có thể trải nghiệm những điểm mới của phiên bản Office 16 (hay Office 2015) Beta build 16.0.3030.1018 này.

Good luck

Các chủ đề có liên quan khác