Godfrey

Hôm trước thấy có bạn hỏi có cách nào bỏ qua mấy cái trang kiếm tiền chết tiệt gây phiền phức kia hay không nên hôm nay mình sẽ hướng dẫn cho các bạn cách có thể loại bỏ nó khi click link có kèm theo dạng quảng cáo này. Cách này thực hiện tốt trên Chrome, cốc cốc, Firefox ( các trình duyệt khác mình chưa thử )

1. Chrome và cốc cốc: các bạn vào đây để cài đặt và cài đặt nó.

sau khi cài xong sẽ có biểu tượng này

2. Firefox: các bạn vào quản lí tiện ích tìm và cài addon có tên Grasemonkey. Sau khi cài xong sẽ có biểu tượng này

Sau khi cài xong các tiện ích trên cho trình duyệt, các bạn tiếp tục cài một

Như thế là xong, chờ cho tất cả hoàn tất thì có thể sử dụng ngay hay bạn có thể khởi động lại trình duyệt một lần là xong. Kể từ đây tất cả những link rút gọn kiếm tiền đáng chết kia sẽ không làm phiền bạn nữa.

** Lưu ý: Khi click vào link có chèn link rút gọn thì nó vẫn chuyển qua link đó nhưng chỉ trong 1-2s mà thôi ( nếu máy & mạng khá thì nó sẽ chuyển ngay tức thời chứ k chờ 1-2s ) rồi nó sẽ tự động chuyển đến trang đích mà không cần chúng ta phải click skip ads

Tất cả chỉ có thế thôi, chúc các bạn có chèn link rút gọn kiếm được nhiều tiền nhé

ntt12686

Quá bá đạo, chưa test với adf..ly nhưng với 4shared.com thì không phải chờ nữa rùi!

Thank nhiều!

hong_khanh2304

như thế này thì mấy trang rút gọn link quảng cáo thu tiền quảng cáo từ đâu nó nó ăn cám hết, ghét nhất mấy cái link này phiền phức vô cùng

kha_li

nó nó ăn cám hết, ghét nhất mấy cái link này phiền phức vô cùng nếu post link ở vnz thì bị ban nick , giờ dùng cái con khỉ này nữa thì nó ăn cám thật rồi

nếu post link ở vnz thì bị ban nick , giờ dùng cái con khỉ này nữa thì nó ăn cám thật rồi nó nó ăn cám hết, ghét nhất mấy cái link này phiền phức vô cùng nói đi thì cũng phải nói lại

mấy anh em chuyên up file, thu tiền từ rút gọn link thì họ chết đói rồi

Các chủ đề có liên quan khác