chuot_ngoc

tinh hình là 1 số icon của các ứng dụng nó cứ bị như thế này dùng 1 số cái rất khó chịu các bạn cho e ý kiến với

Thor

bạn dow cái này về chạy nó ok add vào registry

right click vào icon-->TakeOwnShip

Icon nào có Run as administrator đều có cái khiêng đó, muốn mất thì bỏ chọn trong properties đi hay xài Win7

sockgirl9x

bạn dow cái này về chạy nó ok add vào registry

right click vào icon-->TakeOwnShip nó vẫn vậy luôn bác ak

vo_doi_dot_com

Icon nào có Run as administrator đều có cái khiêng đó, muốn mất thì bỏ chọn trong properties đi hay xài Win7 e dung windows 7 mà bác.bác nào ranh teamwork cho e phát T_T

minhhien_pal

bạn vào control panel, action center, change user account control settings, kéo về mức thấp nhất xong ok là được mà.

vothi_quynhyen

bạn vào control panel, action center, change user account control settings, kéo về mức thấp nhất xong ok là được mà. e pít cái đó mà nó kh được

khanh_alexander

Bạn đã tắt Run As Admin chưa, tắt xong thì restart máy

E làm đủ cách kể cả regedit mà hông dược reset lại vẫn vậy lun.sáng nay mở máy thế nào vẫn còn biểu tượng của admin của ứng dụng nhưng dùng thấy bình thường rồi

c0p_c0n_0nljne

@chủ thread có dùng soft đóng băng ổ cứng không , nếu không có thì bạn cho đĩa cài windows vào và boot lại máy setup windows đến bước chọn cài đặt thì chọn repair , không chọn installer

@chủ thread có dùng soft đóng băng ổ cứng không , nếu không có thì bạn cho đĩa cài windows vào và boot lại máy setup windows đến bước chọn cài đặt thì chọn repair , không chọn installer e cũng tính làm vậy

cái này chỉ cần tắt UAC đi là được mà nhỉ do bạn ấy cài chương trình xong rùi mới tắt UAC lên nó vẫn còn biểu tượng cái khiên...cài windows xong phải tắt uac rùi mới cài soft thì sẽ hem bị

bây h muốn mất cái khiên chỉ có cách dùng phần mềm uacpass thôi

di chuyển icon có cái khiên vào chữ " Drop programs, shortcuts or other files here " là xong

Các chủ đề có liên quan khác