Alison_Blog

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: [Free] Tổ chức kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh ở công ty TNHH Xây Dựng 389
Báo cáo tốt nghiệp cao đẳng Sinh viên : Nông Thị Thảo B3KT LỜI CẢM ƠN Trong thời gian thực tập tại công ty TNHH Xây Dựng 389 .Em xin chân thành Thank cán bộ công nhân viên trong công ty đã giúp đỡ em rất nhiều ,đặc biệt là giám đốc và các anh chị phòng kế toán của công ty tận tình giúp đỡ em và tạo cơ hội cho em làm tốt công việc của mình.Trong thời gian thực tập đã tạo cơ hội cho em được vận dụng những kiến thức học trong sách vở ,thầy cô truyền đạt cho em cũng như các bạn khác , khi làm việc ở công ty với tư cách là sinh viên thực tập em được mở mang kiến thức , đã hình dung và nắm bắt được một số công việc của nghề nghiệp mình đã chọn . Em xin chân thành Thank cô giáo - TS.Từ Thị Xuyến và các thầy cô giáo khoa Kinh Tế -QTKD của nhà trường đã tận tình hướng dẫn em hoàn thiện xong bài báo cáo tốt nghiệp ,giúp đỡ em nắm vững kiến thức về kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh đề tài mà em đã chọn và em đã hoàn thành bài báo cáo theo đúng kế hoạch mà khoa Kinh Tế - Quản Trị Kinh Doanh cũng như Nhà trường đã đề ra . Em xin chân thành cảm ơn!
Để đạt được mục tiêu lợi nhuận : Đạt lợi nhuận cao và an toàn trong hoạt động sản xuất kinh doanh, công ty phải tiến hành đồng bộ các biện pháp quản lý ,trong đó hạch toán kế toán là công cụ quan trọng,không thể thiếu để tiến hành quản lý các hoạt động kinh tế ,kiểm tra việc sử dụng quản lý tài sản ,hàng hóa nhằm bảo đảm chức năng động ,sáng tạo và tự chủ trong sản xuất kinh doanh , tính toán và xác định hiệu quả của từng hoạt động sản xuất kinh doanh làm cơ sở vạch ra chiến lược kinh doanh cho DN mình.
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T [Free] Thiết kế tổ chức thi công và Dự toán - Viện Nghiên cứu khoa học và thiết kế công trình biển - Khoa học kỹ thuật 0
L [Free] Thiết kế tổ chức thi công giàn đầu giếng WHP “A” thuộc điều kiện mỏ Sư Tử Đen Khoa học kỹ thuật 0
N [Free] Thiết kế tổ chức thi công Khối chân đế WHP “A” điều kiện mỏ Sư Tử Đen Khoa học kỹ thuật 0
D [Free] Hoàn thiện công tác tổ chức hạch toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm với việc tă Luận văn Kinh tế 0
S [Free] Tổ chức công tác kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại Công ty cổ phần Hạ L Luận văn Kinh tế 0
H [Free] Tổ chức công tác kế toán nguyên vật liệu và tình hình quản lý sử dụng nguyên vật liệu tại côn Luận văn Kinh tế 0
G [Free] Tổ chức công tác kế toán tài sản cố định với việc nâng cao hiệu quả sử dụng tài sản cố định t Luận văn Kinh tế 0
V [Free] Tổ chức kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại công ty TNHH sản xuất Luận văn Kinh tế 0
G [Free] Tổ chức công tác kế toán tổng hợp tại công ty trách nhiệm hữu hạn Ngọc Thanh Luận văn Kinh tế 0
T [Free] Tổ chức công tác kế toán nguyên vật liệu tại công ty Da Giầy Hà Nội Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác