duong_1982

System requirements

• Minimum:

• OS: Windows Vista SP2 / Windows 7 SP1 / Windows 8 / Windows 8.1
    • Processor: Intel Core i3-530 @ 2.93 GHz / AMD Phenom II X4 810 @ 2.60 GHz
    • Memory: 4 GB RAM
    • Graphics: NVIDIA GeForce GTX 460 @ 1GB / ATI Radeon HD 6790 @ 1GB*
    • DirectX: phiên bản 10
    • Hard Drive: 35 GB available space
    • Sound Card: DirectX compatible
    • Additional Notes: Laptop versions of graphics cards may work but are not officially supported.

• Recommended:

• OS: Windows 7 SP1 64-Bit / Windows 8 64-Bit / Windows 8.1 64-Bit
    • Processor: Intel Core i7-3770 @ 3.4 GHz / AMD FX-8350 @ 4.0 GHz
    • Memory: 8 GB RAM
    • Graphics: NVIDIA GeForce GTX 780 / AMD Radeon R9 290X*
    • DirectX: phiên bản 11

Host tải Link tải

RIDE DLC Pack-BAT

Sản phẩm được upload bởi - Uploader Vn-zoom

nhoxsa001

Thank nhé, những game như thế này mình đã mong được chơi từ lâu rồi, giờ nhà phát hành đã làm ra và thành hiện thực rồi, dù sao cũng Thank bạn, nhưng phải như có thể dùng xe chạy dạo trong thành phố thì hay hơn rất nhiều, còn ở đây chỉ chạy đua được với nhau trong 1 khuôn khổ mà thôi

phan.huutri

Lúc trước có use con dell studio xps 1647 chắc giờ nó cũng không kham nỗi game này luôn quá

thuyvanphan

Có bạn nào giúp mình cài đặt không,mình cài xong copy Cr-ack vào rồi nhưng vẫn không chơi được, bị lỗi unable to start correctly..... Thank nhiều lắm

katy_ttky

Có bạn nào giúp mình cài đặt không,mình cài xong copy Cr-ack vào rồi nhưng vẫn không chơi được, bị lỗi unable to start correctly..... Thank nhiều lắm chụp cái hình quăng lên đi bác

Đang chơi được cả đống xe moto tự dưng thoát ra vào lại phải chời lại từ đầu là sao Jenty

Mà cho hỏi sao máy mình loading lâu quá vậy, cái này có phải do ổ cứng không mọi người

em_style_lovely

Đây bác ơi, giúp em với nhé. [url=http://s1164.photobucket.com/user/numanumaje/media/RIDE_zps9ocaneer.jpg.html][/url]

hoangminh_8084

Đây bác ơi, giúp em với nhé. máy bác chơi được cả đống game đáng lẽ không bị cái lỗi vớ vỉn sida đấy chứ nhể

thử cái này đi bác, không được nữa bó

giải nén vô C:\Windows\SysWOW64

vanvn98

Em giải nén vô mà cũng không được bác ah. thôi đành chịu vậy, Thank bác nhiều nhé

huy_mu

chụp cái cấu hình lên cho ae chiêm ngưỡng đi bác cái lỗi đó chỉ có cài windows lại thôi e gặp 1l cài xong là ok

Các chủ đề có liên quan khác