cucnguyen5x

reup lại cho mọi người.acc alo4321 năm 2008 bị hack xoá sạch bài viết lại còn đi nói tầm bậy tùm lum.người gì mà xấu thế.

System requirements:

Minimum:

OS: Windows 7 64-Bit / Windows 8 64-Bit / Windows 8.1 64-Bit

Processor: Intel® Core™ i3-530 @ 2.93 GHz / AMD Phenom™ II X4 810 @ 2.60 GHz

Memory: 6 GB RAM

Graphics: NVIDIA® GeForce® GTS 450 @ 1GB / ATI® Radeon™ HD 5870 @ 1GB

DirectX: phiên bản 11

Network: Broadband Internet connection

Hard Drive: 55 GB available space

Sound Card: DirectX Compatible

Additional Notes: Field of View ranges from 65°-90°.

Recommended:

OS: Windows 7 64-Bit / Windows 8 64-Bit / Windows 8.1 64-Bit

Processor: Intel Core i5-2500K @ 3.30GHz

Memory: 8 GB RAM

Graphics: NVIDIA® GeForce® GTX 760 @ 4GB

DirectX: phiên bản 11

Network: Broadband Internet connection

Hard Drive: 55 GB available space

Sound Card: 100% DirectX 9.0c Compatible 16-bit

Additional Notes: Field of View ranges from 65°-90°.

Description:

Được phát triển trên nền tảng engine Frostbite 3, game sẽ mang tới khả năng phá hủy môi trường khá tốt, vốn là đặc trưng của dòng engine Frostbite và loạt game Battlefield. Nhờ đó người chơi có thể tận dụng môi trường để tạo lợi thế cho mình trong quá trình chiến đấu, cũng như mở ra những hướng đi độc đáo cho riêng mình. Kẻ thù trong từng khu vực sẽ có cấp độ nhất định, thay vì tăng cấp độ theo người chơi. Do vậy, người chơi rất dễ gặp những khu vực có kẻ thủ quá yếu hay quá mạnh.

Repack Features:

không cắt gì cả / recoded

Ability to select a combination of text and voice (the text in the game menu, voice startup)

file dc add recovery 8% nhé mọi người

md5 check:

...

repack gì giảm có 1 GB thôi vậy bác à do nó có update 2.5 của 3dm nên dung lượng nó to lắm.to hơn cả chục 10gb so với bản gốc preload xưa thì phải.nhớ mang mang vậy.

38_38

à do nó có update 2.5 của 3dm nên dung lượng nó to lắm.to hơn cả chục 10gb so với bản gốc preload xưa thì phải.nhớ mang mang vậy. Bản này có còn bị kén máy nữa không thớt, có cần uncheck read-only nữa ko

come_on

Bản này có còn bị kén máy nữa không thớt, có cần uncheck read-only nữa không mình k cần làm thế.mình chạy cái Launcher.exe ở trong thư mục game là vào dc.đừng chạy cái shotcut bên ngoài desktop.mình máy bàn ị5 4460 ,và máy laptop i5 3xxx m vào dc. k thấy kén.có thể do cpu của từng người.máy bạn cpu gì.

mình k cần làm thế.mình chạy cái Launcher.exe ở trong thư mục game là vào dc.đừng chạy cái shotcut bên ngoài desktop.mình máy bàn ị5 4460 ,và máy laptop i5 3xxx m vào dc. k thấy kén.có thể do cpu của từng người.máy bạn cpu gì. Máy mình laptop I5 4200H và VGA GTX 850M

tanyaprinc3ss

máy tui intel core 2quad q9400 và card ati hd 7730 , ram 4GB chơi nổi không bác chơi thì chơi dc nhưng dòng quad chưa hiểu Cr-ack 3dms đã hỗ trợ chưa.bản quyền thì tất cả mọi cpu hỗ trợ còn Cr-ack thì phải tùy cpu nó có trong list mới dc bạn à.mình chưa test cpu đó. à ai k dùng dc Cr-ack v4 3dm thì dùng v3 nhé.v3 có vẻ ổn hơn tùy máy.còn bản này là update mới nhất cho dân chơi lậu rồi.

yoko.online

Cơ mà bạn đáng lẽ nên chia thành file <2G thì đẹp còn lêch dc, có phải ai cũng có acc vip đâu

Cơ mà bạn đáng lẽ nên chia thành file <2G thì đẹp còn lêch dc, có phải ai cũng có acc vip đâu ủa bạn thử trang getfshare.com xem.file mấy chục gb cũng leech dc đó.

pe_kim_pro

sao không up 1 link bác

nhiều link mắc công get quá người này thích link thấp nhiều người thích 1 link..mình chia thành từng dvd cho dễ .nhiều bạn ra nét down cả cục gần 30gb thì k ổn lắm.

Các chủ đề có liên quan khác