xu_kid_94

cảm giác bực mình với nhà mạng này. Hút mất gói MAX100 của mình mà không có lời giải thích nào cơ chứ. Sáng đăng kí gói MAX100 thành công đến chiều kiểm tra lại thì như vậy. Tháng trước nộp tiền để gia hạn gói gia đình nhưng bị trừ tiền mà không gia hạn cho mình. Tháng này đăng ki MAX 100 mà giờ lại bị như vậy. Làm ăn kiểu bố náo thật

longhomieu2006

bác gọi điện lên tổng đài phản ánh chứ đòi lại số tiền bị mất bác ah, mình lần trc cũng tương tự giống bác đấy.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T có bác nào làm trong vnpt cho em hỏi xíu InterNet 0
A Thưa bác sĩ, có nguyên nhân đặc biệt nào gây ra bệnh lãnh đạm của phụ nữ, và khi điều đó được làm sá Sức khỏe sinh sản 0
L Thưa bác sĩ, người đàn ông hoặc đàn bà phải làm thế nào nếu như một người muốn được giao hợp, còn ng Sức khỏe sinh sản 0
A Các bác cho e hỏi cái, muốn bỏ chọn Windows Media Player Network Sharing Service thì làm như thế nào Thủ thuật tin học 0
K Bác nào biết giúp em lấy dữ liệu từ pest (phần mềm làm trắc nghiệm) với Thủ thuật tin học 0
N Có bác nào giỏi Corel Video Studio cho em hỏi nhỏ, làm sao nối 2 phần video đã lỡ cắt trong Timelin Thủ thuật tin học 0
V Thuế VAT, bác nào làm kế toán cho em hỏi tí? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
T Mình đang làm bên mảng vách ngăn vệ sinh, vách ngăn di động và nội thất văn phòng, các bác nào có hư Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
J Tôi muốn làm thẻ tín dụng ViSa, bác nào biết Ngân hàng nào phát hành thẻ này mách dùm với? Xin cám ơ Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
P Làm thế nào để kiên trì 4 năm được như bác này??? giờ thu 300 triệu/ tháng!!! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác