Cho em hỏi, bây h em lưu lại bản ghost là có thể lưu giữ được các giữ liệu khi cài lại win, nhưng khi cài lại windows vẫn phải update lại windows rất tốn thời (gian) gian và tốn $, vấn đề bây giờ em cần 1 bản update offline để khi nào cài lại windows chỉ cần chạy cái file update ấy về là có thể update được mà bất cần down lại trên trang của microsoft( như update kis và kav ấy). Ai biết xin chỉ cho em cách làm và cho em link down bản update mới nhất nhé

nthanhxuan80

nói cái này cần lưu ý. những windown dùng lậu khi update thường bị đứt giữa chừng thì sẽ làm cho máy chạy chậm hơn. nên tốt hơn hết là bất nên update.

Felicio

sao em tải mấy file update đó về, mở lên cài thì tự nhiên máy báo lỗi, sau khi cài xong 1 bản thì chức năng Task Manager báo là vừa bị tắt bởi admin....... Em đang sử dụng Windows XP Media Center 2002 Service Pack 2.
các bạn nào biết thì chỉ em cách cài mấy file update đó với

Wat

Zây chứng tỏ là bản windows của bạn là bản lậu, khi auto update sẽ có một số lỗi phát sinh, và kết quả là...............................

vnbinhminhvn

bản windows thì lậu..còn khóa xịn thì sao...vậy không nên update ah...update thu chac ghost máy trước chắc ăn nhỉ..tại muốn thử update thôi

tu_anh889

Không phải em muốn khai quật topic đâu nhưng vào google tìm thì kết quả site này lên thứ 2 nhưng bất có link chính xác

Các chủ đề có liên quan khác