bạn phải biết hướng đi của mình ntn thì mới học cái căn bản theo cái đó chứ, nếu không thì cứ như bác "lovelydemons" nói í, mí cả soạn thoả văn bản các kiểu, đó cũng là cái căn bản rồi còn j

tanyaprinc3ss

Tin học căn bản trong trường bao gồm : Cách sử dụng máy tính , các lệnh trong DOS , sau đó học tới Window , các phần mềm cơ bản .

Nói chung là tự học là ok thôi

jeam9x

muốn chơi với máy tính như mình hồi đó thì sắm 1 cái máy bàn. về học cách cài windows hay ghost gì đó. tinh chỉnh máy tính tùy ý. hư thì học cách cài lại. rồi cài các phần mềm về nghịch. ngu dần hóa ra khôn à. rồi học cách gỗ word gì đó.sử dụng thành thao cơ bản máy tính rồi bạn sẽ biết mình nên làm gì tiếp theo

fuckof

không ai nói được cả ,hầu hết mem Vnz đều là vọc sĩ mà biến nên muốn học về tin học ==> phá máy đê

như mình xuất phát tin học từ word nhà trường ,các web đen ,tới portable ..... riết từ cứng tới mêm đều biết

cái j không biết thì hỏi, mà hỏi không ai trả lời thì mày mò, mày mò không được thì phá luôn, rồi sẽ giỏi thôi

doichomotmuahoa

Hãy vọc cái máy tính của bạn khi nào nó banh thì bạn có hiểu không ít về máy tính rồi. Còn muốn biết nhanh thì đi học 1 khóa Tin học căn bản về máy tính + hệ điều hành + các phần mềm văn phòng... ở các trung tâm Tin học, học phí rẽ bèo. Cho bạn 1 địa chỉ mình biết nè, anhngutome.eduvn!

Các chủ đề có liên quan khác