Anh em trong Vnz cho mình hỏi một tí:

Em muốn thi bằng tin học A, em phải học những gì, có phải Word với Excel hay còn gì nữa...

Anh em nào có tài liệu luyện thi thì cho em xin luôn nhá.

Thanks anh em nhiều nhá...

thangantd

Bạn có thể vào anngutome.edu.vn để tìm tài liệu phù hợp với nhu cầu của mình nhé!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H 25 đề thi học sinh giỏi môn vật lý lớp 11 của các trường chuyên khu vực duyên hải đồng bằng bắc bộ có đáp án Khởi đầu 2
D Ebook PDF 600 câu hỏi thi sát hạch bằng lái xe B1 B2 C D E F Sinh viên chia sẻ 0
R Thi Bằng Anh Văn B1, B2, C1/ Bằng Anh Văn A2 Trên Giấy Hay Máy Tính Dễ Hơn? Ngoại ngữ 0
G Điều hành dự án bằng phương pháp Pert - Pcm và ứng dụng giải bài toán lập lịch thi công công trình Luận văn Kinh tế 0
L [Free] Công tác chuẩn bị vật tư thiết bị, bãi lắp ráp , cách bố trí mặt bằng thi công khối chân đế t Khoa học kỹ thuật 0
S Áp dụng thẻ điểm cân bằng trong thực thi chiến lược tại Công ty cổ phần vật tư và thiết bị toàn bộ Luận văn Kinh tế 0
B Ứng dụng phương pháp thẻ điểm cân bằng trong thực thi chiến lược tại Công ty Thương mại FPT Miền Trung Luận văn Kinh tế 2
O Thực thi chính sách thu hồi đất nông nghiệp, bồi thường giải phóng mặt bằng tại huyện Quốc Oai, thàn Luận văn Kinh tế 0
T Sự thích ứng tâm lý đối với việc thi, kiểm tra bằng hình thửc trắc nghiệm của học sinh phổ thông Tâm lý học đại cương 0
H Thực tiễn thi hành pháp luật về giải phóng mặt bằng ở tỉnh Hà Tĩnh : Luận văn ThS. Luật: 60 38 50 Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác