ablyboy

Tình hình là em tự học Tin học văn phòng B để đi thi lấy chứng chỉ ở ĐH KHTN TPHCM ( Văn phòng (word nâng cao,excel nâng cao,pp nâng cao, internet...) chứ không phải Access ạ) mà em kiếm tài liệu trên mạng chỉ toàn đề thi B phần Access. Các anh chị em, các bạn có ai đã từng thi rồi có thể cho em biết cấu trúc đề thi Tin Học Văn Phòng B bên KHTN như thế nào không ạ? Em thì cũng khá rành về Office rồi nhưng vì nhiều vấn đề nên hoang mang không biết nên ôn gì. Hôm bữa có thấy trên diễn đàn up file lý thuyết thi Tin Văn Phòng B mà thấy hỏi chủ yếu là powerpoint với internet thôi. Vậy cụ thể cho em hỏi những vấn đề sau nhé:

1. Lý thuyết chỉ thi powerpoint với internet phải không ạ?

2. Phần thực hành chỉ thi word với excel phải không ạ?

3. Phần word ngoài việc gõ, hiệu chỉnh văn bảng như tin A thì có thêm những phần gì cần ôn ạ?

4. Phần excel thì có thêm subtotals, biểu đồ, trích lọc dữ liệu phải không ạ? có thêm phần nào khác với tin A không ạ?

5. các bạn có đề thi mẫu không ạ? nếu có thì cho em xin với. em kiếm hoài không ra.

Thank các bạn nhiều !!!!!

Em không chắc chắn 100% đâu nhé 95% thôi

1 Em nghĩ có cả Window

2 Chính xác là thế

3 Không

4 Chắc chắn là vậy

5 Có nhưng không thể đưa vì đề thi nó trên giấy

Em không chắc chắn 100% đâu nhé 95% thôi

1 Em nghĩ có cả Window

2 Chính xác là thế

3 Không

4 Chắc chắn là vậy

5 Có nhưng không thể đưa vì đề thi nó trên giấy Thanks bạn TeeRantado nhìu nha.

Nếu không phiền bạn có thể chụp lại đề thi up lên đây cho mình tham khảo với không? hì hì

thinhle1712

Bạn thi chưa có đề hem mình cũng đang cần để tự học ở nhà . có thì share nhé

Hãy đến trung tâm anh ngữ - tin học Anh Khôi, có đủ các lớp học, luyện thi học phí rẻ cho các bạn lựa chọn theo năng lực, trình độ!

Các chủ đề có liên quan khác