nhoxsam_alone

chào các bác/anh/chị, hiện tại em đang bắt đầu thực tập, khổ nỗi công ty em chưa có ai từng thực tập ở đây nên không có chuyên đề nào cho em tham khảo, em không biết phải làm như thế nào ạ, công ty em thực tập là kinh doanh buôn bán nên em lựa chọn đề tài "kế toán tiêu thụ thành phẩm và xác định kết quả kinh doanh trong doanh nghiệp". Các bác/anh/chị có chuyên đề giống thế này có thể giúp đỡ em được không ạ, nếu giúp đỡ được em xin Thank rất nhiều ạ, hình thức sổ kế toán của công ty là nhật ký - chứng từ ạ.

email của em là [email protected]

em xin Thank và hậu tạ !

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H [Free] Chuyên đề Thực trạng hoạt động trợ giúp pháp lý ở địa phương cho đồng bào dân tộc thiểu số mi Tài liệu chưa phân loại 0
C Xin các chuyên gia về máy tính trợ giúp :(( Hỏi đáp Tin học 4
B Xin trợ giúp dịch tiếng anh chuyên ngành cntt ! Sinh viên chia sẻ 0
V Nhờ anh chị tải tài liệu chuỗi cung ứng công ty Việt Tiến này giúp em với ạ. Em cám ơn anh chị hỗ trợ giúp đỡ ạ Sinh viên chia sẻ 3
D Công tác xã hội nhóm với việc can thiệp trợ giúp trẻ vị thành niên có hành vi gây hấn Luận văn Sư phạm 0
L Nghiên cứu xử lý các đoạn video để trợ giúp phát triển tư duy học sinh Công nghệ thông tin 0
P Nghiên cứu hệ thống trợ giúp quyết định trong tư vấn nghề nghiệp cho học sinh trung học phổ thông Công nghệ thông tin 3
C Xây dựng bộ ngữ liệu để đánh giá bằng Tiếng Việt và chương trình trợ giúp đánh giá các hệ tìm kiếm t Luận văn Kinh tế 0
B Ngân hàng công thương Hoàn Kiếm - Ứng dụng mô hình chi phí ngân hàng với sự trợ giúp của phần mềm Ev Luận văn Kinh tế 0
S Kiểm toán nhà nước được lập ra - Một công cụ quan trọng trợ giúp quốc hội trong quản lý ngân sách nh Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác