Prettyboy_Kute

Assassin’s Creed: Rogue được đặt trong bối cảnh giữa thế kỷ 18 – thời điểm Cuộc chiến tranh 7 năm đang xảy ra nhằm tranh giành quyền kiểm soát thế giới mới của Anh Quốc và Tây Ban Nha. Shay Patrick Cormac - "cựu" sát thủ 21 tuổi nay đã phản bội lại tổ chức và hoạt động dưới trướng Templar sẽ đóng vai trò kết nối những sự kiện xảy ra giữa Assassin's Creed III và IV

System requirements

MINIMUM:

• OS: Windows 7 SP1 or Windows 8/8.1 (64bit versions only)
  • Processor: Intel Core2Quad Q6600 @ 2.4 GHz or AMD Athlon II X4 620 @ 2.6 GHzH
  • Memory: 2 GB RAM
  • Graphics: nVidia GeForce GTS450 or AMD Radeon HD5670 (1024MB VRAM) or Intel HD4600
  • DirectX: phiên bản 10
  • Hard Drive: 12 GB available space
  • Sound Card: DirectX Compatible Sound Card with latest driver
  • Additional Notes: Supported Video Cards at time of release: NVIDIA GeForce GTS 450 or better, GeForce 500, 600, 700, 900 series / AMD Radeon HD 5670 or better, Radeon HD 6000, 7000, R7, R9 series / Intel HD4600, HD5200 / Note: Laptop versions of these cards may work but are NOT officially supported.

Host tải Link tải

Assassins Creed Rogue Update v1 1 0-CODEX

Sản phẩm được upload bởi - Uploader Vn-zoom

vingot_doimoi

Hên vãi ! Mới ra mua cái card nạp 4share xong kiếm game down chơi, vô thấy cái này, tks thớt nhé :3

socolasua_qnq07

Down 9m/sec nên 17 phút là xong :3 mà giờ đang cài đặc nè, JenTy cho mình hỏi, Cr*ck nằm ở đâu vậy ? Mình hông thấy ?

Campbell

Bác nào có accvip thì cho e mượn kéo với ạ! Em boy nhà cùng kiệt máy cùi nhưng cũng muốn đua đòi thử sức với tựa game đình đám này ạ! Tks mấy bác nhiều ạ!

Các chủ đề có liên quan khác