Bạn có thể lựa chọn thoải mái hơn 100 xe motor từ rất nhiều những hãng xe nổi tiếng nhất trên thế giới, và tự mình tham gia vào 1 tour vòng quanh thế giới. Có 3 thể thức mà bạn có thể tham gia đó là: đua trong trường đua, đua vòng quanh thế giới để thưởng ngoạn những vẻ đẹp của thiên nhiên, đua vòng quanh trong thành phố.

Sau mỗi 1 vòng đua, bạn có thể nâng cấp chiếc xe của mình để đưa nó lên tầm cỡ thế giới. Đối với thể thức đua vòng quanh thế giới, bạn có thể lựa chon: đua nhanh, đua theo thời gian...và có tới 12 người chơi offline cùng tham gia để phần chơi thêm phần thú vị.
Minimum:
  • OS: Windows Vista SP2 / Windows 7 SP1 / Windows 8 / Windows 8.1
  • Processor: Intel Core i3-530 @ 2.93 GHz / AMD Phenom II X4 810 @ 2.60 GHz
  • Memory: 4 GB RAM
  • Graphics: NVIDIA GeForce GTX 460 @ 1GB / ATI Radeon HD 6790 @ 1GB
  • DirectX: phiên bản 10
  • Hard Drive: 35 GB available space
  • Sound Card: DirectX compatible

Recommended:
  • OS: Windows 7 SP1 64-Bit / Windows 8 64-Bit / Windows 8.1 64-Bit
  • Processor: Intel Core i7-3770 @ 3.4 GHz / AMD FX-8350 @ 4.0 GHz
  • Memory: 8 GB RAM
  • Graphics: NVIDIA GeForce GTX 780 / AMD Radeon R9 290X
  • DirectX: phiên bản 11

Installation:

1. Mount vào ổ ảo.

2. Cài đặt game.

3. Copy Cr-acked vào mục cài game.

4. Play the game.
13.9GB

Berke

up lên 4 share bác ơi bạn qua đây để Get link max speed nhé. Chỉ tàm 1 tiếng là có link thôi.

deptraicuto

bạn qua đây để Get link max speed nhé. Chỉ tàm 1 tiếng là có link thôi.
dẫn link coi chừng tèo nha bác, ế mà bác up nhanh thật không biết nặng không chứ với cấu hình ngang FC4 chắc nghỉ

dẫn link coi chừng tèo nha bác, ế mà bác up nhanh thật không biết nặng không chứ với cấu hình ngang FC4 chắc nghỉ sao ae cứ bảo FC4 nặng nhi. mình thấy nó bình thg mà.

có khi còn nhẹ hơn FC3 ấy chứ.

Michael

sao ae cứ bảo FC4 nặng nhi. mình thấy nó bình thg mà.

có khi còn nhẹ hơn FC3 ấy chứ. máy ghẻ + tàn tạ rồi, có mỗi FC4 nặng đô nhất trong cái đống game tải về thì lấy em nó đi so sánh thôi

Các chủ đề có liên quan khác