laichinh_gd

Tổng hợp link download game OFFLINE(Game được cập nhật bởi Vozer celtickoolz)(link này max speed nha các bạn, không cần đăng nhập như fshare hay 4share, mình up link Google Drive, cam kết download max speed không còn nỗi lo âu down lê lết khi không có nick VIP nữa, không down max speed cho các thím thông ass free , các thím bấm Ctrl+F để search tên game cho nhanh nha.)
---- Lưu ý khi download ----
---- Up games theo yêu cầu tại: ----

------------------------------------------------------------------------------------------
DANH SÁCH GAMES TỔNG HỢP:
<<<< Games 2015 >>>>

<<<< Games 2014 >>>>

<<<< Games 2013 >>>>

<<<< Games 2012 >>>>

<<<< Games 2011 >>>>

<<<< Games 2010 >>>>
chiều tiếp, h lên đường đi học

Jarron

Quá hay, nhưng bạn có thể cập nhật thêm Repack nữa thì tốt quá, vì repack nó gọn hơn và nhẹ nhàng hơn

Quá hay, nhưng bạn có thể cập nhật thêm Repack nữa thì tốt quá, vì repack nó gọn hơn và nhẹ nhàng hơn Có cả đống Repack trong đó mà @@

ngo_kinhstar

sao bạn k lập top từ sớm chứ, game cần tải mình tải hết rồi T.T...

dù sao cũng tks bạn lấy tinh thần post bài à nếu mỗi game bạn cho vài ảnh vào thẻ hide thì được lắm đó

cả việc bạn dẫn thẳng vào link tải luôn để tránh gây hiểu lầm bạn post lại bài của người ta nữa

nguyenngoc575

sao bạn k lập top từ sớm chứ, game cần tải mình tải hết rồi T.T...

dù sao cũng tks bạn lấy tinh thần post bài à nếu mỗi game bạn cho vài ảnh vào thẻ hide thì được lắm đó

cả việc bạn dẫn thẳng vào link tải luôn để tránh gây hiểu lầm bạn post lại bài của người ta nữa Thực ra chủ thớt là 1 trong những ad nên cũng chả phải ăn cắp gì đâu

Cái game The **** link die mà nhân tiện thớt ghi chú thêm đằng sau mỗi game thể loại của nó nữa để ae dễ lựa chọn - thân ái và quyết thắng

muakiniem2109

Cái game The **** link die mà nhân tiện thớt ghi chú thêm đằng sau mỗi game thể loại của nó nữa để ae dễ lựa chọn - thân ái và quyết thắng không phải link die bạn ạ, bị khoá 24h trong có hướng dẫn mở khoá 24h cho mọi ng. ))

sinhvien_kt

Có cả đống Repack trong đó mà @@ Mình thấy rồi, nhưng mà tại có vài game mình thấy thích mà lại không thấy có repack, trên trang blackbox thì có nhưng link khó dow nên hi vọng bạn cập nhật thêm

Các chủ đề có liên quan khác