Mình có một cái tài khoản icloud đang bị khóa nhờ các bạn giúp mình với. Mình yêu cầu khôi phục mật khẩu qua forgot.apple.com nhưng không nhận được email khôi phục từ apple. Ban đầu họ nói mọi email chỉ được gửi về email khôi phục nhưng cố vấn apple đã nói tài khoản của em không thiết lập email khôi phục.

. Đầu tiên các bạn chọn

Itunes => Itunes Store =>Account Management => "Apple ID has been disabled for security reasons" alert => chọn Phone ( từ 8h đến 5 giờ chiều)

. Sau đó các bạn điền thôn tin: email và id apple các bạn đề: [email protected]. Số điện thoại của các bác

. Chờ một lúc có cuộc gọi đến. các bạn ấn phím 1 rồi gặp nhân viên thử trình bày vấn đề cho em và yêu câu họ trả lời vào mail của em: [email protected]

. Mọi thứ khác liên quan nếu được hỏi đều được em tổng hơn trong video hơn 1 phút này các bạn thử cho họ coi;

. Nếu được mình xin đội ơn các bác. Mình mất cả tháng trời mà không nhờ ai giúp được.....

mvpr45

up lên youtube dùng chức năng dịch giọng nói sẽ ra tiếng anh. tiếp đến lấy sub đó mang từ điển ra dịch

mình làm theo bạn, người ra gọi và hỏi một số câu hỏi ngay câu đầu :

tên bạn là gì )

bó tay

người ta bảo gọi : 12010288 rồi tiếp 8007085413 để được support tiếng việt cơ mà mình gọi thử chả được

bạn gọi cho mình Không 1 6 9 năm năm 69 tám tám 9

mình phiên dịch cho vậy

Jamal

Định gọi mà, đúng như bác Lusilbi nói không có thông tin cá nhân thì làm sao chứng mình mình là chủ của account được. :3 H chỉ có làm cầu truyền hình.

1 người thì gọi bằng phone tới support 1 người thì skype để cung cấp thông tin khi cần :3

Các chủ đề có liên quan khác