quocnguyen0712

Bạn AD hay trợ giúp mình cách cài đặt. Mở Setup lên chỉ toàn là tiếng Nhật thôi, minh bó tay roi! :(

tctuvan

Virus ở đâu ra, bản lite daemon tools đó miễn phí link từ trang chủ, đảm bảo an toàn
Xem lại trang 1 nhé, có bản patch tiếng anh đó, bạn cần tải cả file đó nữa

quocnguyen0712

Bạn cảm phiền chỉ mình cách sử dung cái Patch tiếng Anh nhé. Mình khong biết làm sao cả. Mình mount cái DVD 1 rồi Set Up nhưng thấy toàn tiếng Nhật, đang cài thì nó báo cái gì đó rồi mình click vào thì không thấy gì. Bạn chỉ mình chuyển cái Set Up thành tiếng Anh được không?

tctuvan

Trích dẫn từ quocnguyen0712:
Bạn cảm phiền chỉ mình cách sử dung cái Patch tiếng Anh nhé. Mình khong biết làm sao cả. Mình mount cái DVD 1 rồi Set Up nhưng thấy toàn tiếng Nhật, đang cài thì nó báo cái gì đó rồi mình click vào thì không thấy gì. Bạn chỉ mình chuyển cái Set Up thành tiếng Anh được không?

Bạn phải cài xong game rồi thì mới cài tiếp patch thì mới có tiếng anh trong game.
Còn lúc này bạn chưa cài được game à? cái thông báo bạn nhắc tới chắc là "Nhét đĩa DVD 2 vào ổ đó"
Lúc này bạn bạn unmout cái DVD1 ra (bỏ đĩa 1 ra) mount đĩa DVD2 vào... tiếp tục tương tự cho đến hết các đĩa

Cài thì đơn giản mà, cài nhiều game phán đoán được ngay

quocnguyen0712

Chào bạn, Thank bạn AD, mình đã chơi dc game nhưng chỉ có tiếng Anh ở phần Menu.

Chơi vào trong game cũng chỉ toàn tiếng Nhật nên không hiểu gì cả. Chắc đành phải đợi khi ra bản tieng Anh 100% quá.

Khi nào có bạn AD up lên cho mọi người nhé!

daigia

Member
co cai patch tieng anh con gi. cai la co tieng anh ma

[ Post bai thong qua Mobile ]

tctuvan

Game tàu này làm gì đòi có bản tiếng anh hả bạn. Bạn cài patch chưa đúng rồi. Cái patch bạn down về copy đè vào thư mục cài game
rồi chạy Setup.bat
Chờ lát là xong. Sẽ có hết tiếng anh

quocnguyen0712

Tất cả là tiếng Anh luôn hả bác? Bác chắc ko? Mình tìm hiểu trên mạng thây nguoi ta chơi bản PC này mặc dù đã có cài Patch nhưng vẫn là tiếng Nhật đấy! Vào game chơi toàn Nhật!

Các chủ đề có liên quan khác