sacdep1000can

đây là ebook tui tài giỏi bạn cũng thế

nội dung rất hay

mỗi tội bị đặt secured không cho copy, in ấn,... đặc biệt là không thể đọc được bằng foxit (cái này rất phổ biến và em đang dùng) vì bật nó đòi pass trong khi đọc bằng adobe reader 9 (cái này lằng nhằng lắm em không thích dùng) thì ngon luôn (trên tiêu đề có chữ secure) thì làm gì mà có pass để đọc bằng foxit

vậy em nhờ ai biết fá cái secure đó đi để em đọc bằng foxit cho nhẹ mà cũng có thể đem in luôn (nếu thích)

link file:

ps: cái ebook này đề cập đến vấn đề luyện trí thông minh và thành công trong cuộc sống rất hay cho tất cả ng` tham tiềmo

Venjamin

ặc riêng cái file này phải dùng adobe reader mới đọc được chứ ,ác thật

trước mình cũng bị như thế,thằng adobe reader bất muốn dùng ,nặng mà cài thì lâu,

chả bù cho foxit có mấy m

còn in thì bất được đâu,pác thử tìm file khác đi

không phá được đâu.hồi trước vừa tìm rất nhiều phần mềm để phá pass mang đi in đều không được.bạn ra Đinh Lễ mà mua sách giá khoảng 70k thì phải.sách lậu nhé giá rẻ hơn so với mua sách xịn :d

junte_luze

hic trên các diễn đàn có mỗi cái file này thôi
đây là do 4rum vuontoithanhcong họ "cấu kết" với nhà xuất bản làm ra (tạo) ebook rồi đặt secured để cho ta không in lậu được
thực ra em cũng có muốn in lậu kiếm $ đâu chả qua là muốn in ra đọc bằng giấy cho đỡ mỏi mắt thôi (giá rẻ hơn mua rồi - 300 trang 250vnd/1 tờ <=> quá lãi:hehe) hay bỏ secured đi để đọc bằng foxit cho nhẹ máy thôi
mà xem qua trên các 4rum họ có bảo cái pdf password remover 3. gì ấy có thể gỡ pass ngon lắm thế mà cho vào nó báo "the file is not encrypt"
giời ạ!

jelly_vn2001

hê hê thôi nhớ không cần ai f á nữa đâu
tui tìm được rồi
nếu ai cần thì tui cho cái file vừa f á
link MF:

ui có khi phải tự thank mình mất

hiraikenaholic

Về vấn đề này thì em bó tay, chỉ có điều em thắc mắc là sao bác alfred_edison_93 mới post 32 bài mà vừa lên Búa đá là sao nhỉ ?

laichinh_gd

Ebook này khi phát hình được chú thích rất rõ ràng là chỉ đọc bằng Adobe 9.0 trở lên

hoa_tigon139

chài muốn đi in thì chịu khó copy and paste ra work mà in.
mở bằng adobe reader là được mà.

Cuinn

Trích:

DJPrince

Về vấn đề này thì em bó tay, chỉ có điều em thắc mắc là sao bác alfred_edison_93 mới post 32 bài mà vừa lên Búa đá là sao nhỉ ?

chà chắc anh bạn nhìn nhèm rồi

Trích:

ht2312

chài muốn đi in thì chịu khó copy and paste ra work mà in.

mở bằng adobe reader là được mà.

đừng tưởng bở

phải decrypt mới được đếy chứ oem thì đừng hòng nó cho sờ vào

Trích:

DJPrince

Cái này mình biết, mình vừa 2 lần lên rìu bạc đôi, sau đó mod vào làm chuyện và del những bài bất có giá trị, và số bài tụt mất một ít, nhưng chức danh rìu bạc đôi vẫn được giữ lại, nhưng nếu trả lời bài thêm thì sẽ bị tụt xuống đúng với hạng của số bài, nên 32 bài mà búa đá là bình thường đó bạn.

beyeu_anhlove

Trích:

alfred_edison_93

hê hê thôi nhớ không cần ai f á nữa đâu

tui tìm được rồi

nếu ai cần thì tui cho cái file vừa f á

link MF:

ui có khi phải tự thank mình mất

Bạn phá được à? Post lên anh em xem thế nào ?

Các chủ đề có liên quan khác