keO_princess

Chào mọi người.

tình hình là các trang web giải trí đều bị chặn, kể cả giờ giải lao. không biết có cách nào để bypass qua không nhỉ.

nghỉ giải lao 1h30p mà chả face, nhạc hay youtube thì chán quá

Stanwode

Chào mọi người. tình hình là các trang web giải trí đều bị chặn, kể cả giờ giải lao. không biết có cách nào để bypass qua không nhỉ. nghỉ giải lao 1h30p mà chả face, nhạc hay youtube thì chán quá chắc it chặn dns. . 1)chuyển dns về 8.8.8.8 ,8.8.4.4 2)kết nối qua proxy 3)kết nối qua vpn 4)dùg Phần mềm tor . Các cách trên bác tự gu gồ cáh làm thử nhé

cobechuot_123

Em cũng đang hóng cao thủ!

Bác nên quan hệ tốt với các bạn IT thôi! hì. e làm ở công trình, chả biết thằng nào là thằng IT cả :v :v chỉ thấy mỗi cái line cáp quang đi vào rồi ra cái swich để chia ra nhìu nhánh ngay phòng e thôi :3
chắc it chặn dns. . 1)chuyển dns về 8.8.8.8 ,8.8.4.4 2)kết nối qua proxy 3)kết nối qua vpn 4)dùg Phần mềm tor . Các cách trên bác tự gu gồ cáh làm thử nhé 1 là vpn.

2 là dùng tor. em đang dùng vnp nhưng mạng chậm quá :3 dns thì vẫn vậy :3

fired_meteora

hì. e làm ở công trình, chả biết thằng nào là thằng IT cả :v :v chỉ thấy mỗi cái line cáp quang đi vào rồi ra cái swich để chia ra nhìu nhánh ngay phòng e thôi :3

em đang dùng vnp nhưng mạng chậm quá :3 dns thì vẫn vậy :3 Kiếm cái vpn của nhật hay vn ấy

Các chủ đề có liên quan khác