thuylinh9x_cp

LạcViệt mtdFVP2004 - Từ Điển Điện Tử Tiếng Pháp

3 từ điển: Pháp-Việt, Việt-Pháp, từ điển Multimedia.

*

Cách tra cứu phong phú, thông minh: Tra mọi từ có trong giao diện từ điển. Tra bằng mtd QuickView. Tra bằng AutoLook...

*

Tự động nhận biết ngôn ngữ của từ cần tra (là tiếng Anh, Pháp, Trung hay Việt);

*

Tra được hầu hết mọi bảng mã tiếng Việt phổ biến.

*

Tra từ nhanh trên trang web và mọi trình ứng dụng của Office, file pdf ...

*

Có thể tích hợp các ngôn ngữ khác trên cùng một giao diện từ điển.

*

Nghe phát âm tiếng Việt-Pháp một đoạn văn bất kỳ với các giọng đọc khác nhau.

*

Thay đổi hình nền, màu sắc, cỡ chữ theo ý thích của người sử dụng.

*

Bảng chia động từ tiếng Pháp.

TRỜI

CHO TỪ MÀ KHÔNG CHO Cr-ack À

TỰ KIẾM VẬY

Cr-ack NÈ CÁC BẠN

CẢM ƠN MINH NHA..........

masterwildghost

Ban oi t down ve roi, giai nen xong roi chay autorun thi may bao la khong cai duoc vi package down ve bi loi. Vay la sao ha ban?

Lam on giup minh voi, minh dang rat can.

Bạn ơi mình down về rồi giải nén và chạy file autorun thì máy báo là không thể cài được vì package down về bị lỗi. Bạn giúp mình với, mình đang rất cần.

lamthithanhdiem

TRỜI

CHO TỪ MÀ KHÔNG CHO Cr-ack À

TỰ KIẾM VẬY

Cr-ack NÈ CÁC BẠN

CẢM ƠN MINH NHA.......... Thanks Pro Nha

---------- Bài thêm lúc 10:14 ---------- Bài trước là lúc 10:08 ----------

Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạng

nguyen_cuong

sao mình thấy link hỏng hở các bạn?

Mình không thấy load được?

Bạn nào dowl rồi, tải lại cho mình với ạ!

Thank các bạn! ^^

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tìm hiểu về bộ chứng từ trong thanh toán xuất nhập khẩu thực trạng và các giải pháp hoàn thiện tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Bài tiểu luận chứng từ xuất nhập khẩu Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng thanh toán quốc tế theo phương thức tín dụng chứng từ của ngân hàng techcombank Luận văn Kinh tế 0
D Ảnh hưởng từ sự linh hoạt của nhà cung cấp dịch vụ tới lòng trung thành của khách hàng tổ chức Luận văn Kinh tế 0
D Đa dạng hóa các môi trường sản xuất bacterial cellulose từ vi khuẩn Acetobacter xylinum Nông Lâm Thủy sản 0
D Thực trạng kiến thức thái độ hành vi về sức khỏe sinh sản ở học sinh trung học phổ thông huyện Đại Từ Thái Nguyên Y dược 0
D khai thác và sử dụng bài tập theo tiếp cận pisa chương “cảm ứng điện từ” vật lí 11 Khoa học kỹ thuật 0
D Giải pháp nâng cao chất lượng thanh toán quốc tế bằng phương thức tín dụng chứng từ tại Vietinbank Luận văn Kinh tế 0
D Chất lượng thanh toán quốc tế theo phương thức tín dụng chứng từ tại Eximbank Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến năng suất làm việc từ xa của nhân viên văn phòng tại Tp. HCM Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác