Jen_lovely

Chắc hẳn anh em cũng vừa biết trang 5giay là 1 trong nhưng trang web đấu giá trực tuyến lớn nhất VN hiện giờ.

Bản thân tớ tham gia (nhà) diễn đàn 5giay từ năm 2008 và tới giờ thì chưa thấy cái nào dội như cái này......

Ko cần nhiều lời, anh em vào xem tự cảm nhận và bình luận...

Trích dẫn:

Trích:

Lưu ý: cái này tớ không quảng cáo giùm người đó, chẳng qua tớ thấy vụ này có mùi, nên đưa ra cho anh em tham tiềmo.

Nguồn: gamevn

summerain203

Sợ thiệt ... Tớ nghĩ cái lí do mẹ ốm là giả đó ="= Nghe vừa thấy không lý rồi, toàn hàng độc thế bất thể cùng kiệt nổi. cùng kiệt lấy đâu ra nhiều đồ như vậy.
3 cái sim cũng phải 100 triệu, mấy tờ trước 60 triệu là ít, ...

just_flying

cái đống đấy tính ra cũng 200 triệu đấy

giá còn đội lên cao nữa

chắc cũng khoảng 250>300 triệu

manhhoxuattran

Trích:

Crazy_JzzZ

Database error

F5 thử chưa bạn ? VNZ đang lag đó !

Goodwyn

cái này quả lớn gia chứ ốm iếc gì lừa thôi các bạn đọc cái đoạn này trong topic đó chưa đúng là lừa

mình lũy ý vậy các bạn nghe được không.

5 giay có chức năng ký gởi hàng đấu giá nếu chủ topic thật lòng đấu giá thì cứ mang lên 5giay ký gửi.và ai muốn đấu giá thì ngoài những qui định đúng như trong topic thì nên chụp thêm cái chứng minh nhân dân của mình up lên đây.và khi windows thì có mod làm chứng.khi đó chủ topic sẽ trả phí hay lũy từ thiện gì đó.khi đó bất sợ topic này là topic ảo và cuối giờ chủ topic nhờ bạn bè bid windows cho vui.mình thấy cách này rất tốt.không biết anh em nghĩ sao.tốt cho cả người bid và chủ topic nếu là người đoàng hoàng.

dành riêng cho chủ topic nè:anh trai mình quen biết rất nhiều và mình vừa cho anh mình xem topic này.anh mình thấy rất quen và gọi điện hỏi bạn bè.mình nghĩ nếu chủ topic đang buồn hay muốn làm ra (tạo) niềm vui trên 5giay nên mới quăng lên như vậy chứ chủ topic bất thiếu trước đâu.

Jose

mấy cái này là khoe của thì có, chủ topic có thể reg 2-3 nick, khi thấy giá không như ý thì quăng nguyên trái bm 1-10 tỷ thì sập cả làng thôi vì bước giá không hạn chế mà!

deptraicuto

Trích:

mấy cái này là khoe của thì có, chủ topic có thể reg 2-3 nick, khi thấy giá không như ý thì quăng nguyên trái bm 1-10 tỷ thì sập cả làng thôi vì bước giá không hạn chế mà!

nhân vật đấu giá là thành viên vip của 5s

nhà giàu sẵn thì có vì chút trước mà đổi lấy uy tín của mình không?

với lại những topic này chỉ có những thành viên cao cấp mới được đặt giá

bedau_behoai92

Ko hiểu lắm 3 cái vụ đấu giá này
Nhưng mà thấy nó không thật lắm
Có gì không phải mong bỏ qua

maica1978

chắc nhà giàu muốn chơi nổi or nhà khá giả mà gặp nhiều chuyện xui 1 lúc thì mời bán như thế ngoài ra thì em không nghĩ được lý do nào khác

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Một số Giải pháp nâng cao hiệu quả kinh doanh dịch vụ ăn uống tại khách sạn Thắng Lợi Luận văn Kinh tế 0
D nghiên cứu giải pháp công nghệ sản xuất một số loại rau ăn lá trái vụ bằng phương pháp thủy canh Nông Lâm Thủy sản 0
D Một số giải pháp cải thiện hệ thống quản trị chất lượng dịch vụ tư vấn ở Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng Vĩnh Phúc Khoa học kỹ thuật 0
D Một số vấn đề lý luận và thực tiễn về thực hành quyền công tố và kiểm sát xét xử phúc thẩm vụ án hình sự của viện kiểm sát nhân dân Luận văn Luật 0
D một số biện pháp nâng cao hiệu quả kinh doanh dịch vụ tạm nhập tái xuất và kho ngoại quan của công t Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu phát triển bộ dữ liệu chuẩn của một số dược liệu thường phục vụ công tác kiểm tra giám sá Y dược 0
V Xây dựng chương trình quản lý phục vụ quá trình cải cách thủ tục hành chính theo cơ chế “một cửa” tạ Luận văn Kinh tế 0
F Một số giải pháp nhằm hạn chế tính thời vụ du lịch tại khách sạn Đà Nẵng Luận văn Kinh tế 0
M Thực trạng và một số giải pháp nhằm hoàn thiện chất lượng phục vụ buồng tại khách sạn Hùng Vương Luận văn Kinh tế 0
B Một số biện pháp nâng cao chất lượng phục vụ trong thời gian lưu trú tại khách sạn Việt Thành Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác