maybe_Iloveyou

Mong nhận được sự giúp đỡ VN..

Tình hình là mình có down 1 số file tài liệu .pdf từ web. Tưởng sẽ convert sang word tốt lành như những lần trước ai dè. Bị lỗi font tùm lum, mình đã thử tất cả mọi thứ từ Bác Google. Vẫn không dc. Đành nhờ các cao thủ trên Vn. Mong các bạn giúp đỡ. mình đang rất cần tài liệu quan trọng này, cho bài lên lớp..

Đây là hình ảnh khi chuyển:

Đây là bài và bài chưa chuyển:

Mong sớm nhận được trợ giúp ...tks nhiều nhiều

duong_to_chau

Giúp me.....Giúp File của bạn phải dùng phần mềm ABBYY FineReader 12 để convert, bạn có thể tìm trong diễn đàn này!

hong.traitim

Bạn cũng có thể dùng phần mềm Wondershare PDF Editor để chuyển từ pdf sang word...nhanh hơn ABBYY FineReader 12 1 tí..bạn có thể tìm phần mềm đó trên diễn đàn..nếu không được thì bạn gửi file pdf đó cho mình..mình chuyển sang word cho..

File của bạn phải dùng phần mềm ABBYY FineReader 12 để convert, bạn có thể tìm trong diễn đàn này! Thank bnạ nhá..soft dùng rất ngon

sara_menoshe

Bạn cũng có thể dùng phần mềm Wondershare PDF Editor để chuyển từ pdf sang word...nhanh hơn ABBYY FineReader 12 1 tí..bạn có thể tìm phần mềm đó trên diễn đàn..nếu không được thì bạn gửi file pdf đó cho mình..mình chuyển sang word cho.. Thank tất cả mem vn..font chữ pdf này thật bá đạo mà vẫn chuyển dc..hehe

Các chủ đề có liên quan khác