ducthanh1109

các bạn cho mình hỏi cách xem video full màn hình mà không bị 2 vệt đen ở trên và dưới video khi mở full màn hình với mình không cách hay phần mềm hổ trợ

Abukcheech

các bạn cho mình hỏi cách xem video full màn hình mà không bị 2 vệt đen ở trên và dưới video khi mở full màn hình với mình không cách hay phần mềm hổ trợ bác có thể nói rõ hơn ko?

mình xem full màn hình có sao đâu?

các bạn cho mình hỏi cách xem video full màn hình mà không bị 2 vệt đen ở trên và dưới video khi mở full màn hình với mình không cách hay phần mềm hổ trợ chụp cái hình cho dễ hình dung

thoidi

các bạn cho mình hỏi cách xem video full màn hình mà không bị 2 vệt đen ở trên và dưới video khi mở full màn hình với mình không cách hay phần mềm hổ trợ Nếu màn hình của bạn là màn tỉ lệ 4:3 thì không được đâu, he

phuongvi1124

Nếu màn hình của bạn là màn tỉ lệ 4:3 thì không được đâu, he như vầy nè làm sao để cho mất 2 cái vạch đen ở trên và dưới phim

Với lại mình cũng không rõ về tỉ lệ màn hình của mình nữa

huonggdxh

như vầy nè làm sao để cho mất 2 cái vạch đen ở trên và dưới phim

Với lại mình cũng không rõ về tỉ lệ màn hình của mình nữa video nào cũng bị vạch đen đó hay tùy video bác? có mấy video thì nó không full được, có 2 vạch đó??

Các chủ đề có liên quan khác