Nhà em dùng mạng vnpt mà lên download trên mediafire có 50kb/s, down host VN vẫn bình thường, ai có bị như em không, lên tiếng đi... Chả nhẽ lại đứt cáp

chuyển qua FPT đi bạn, chăm sóc tôt, có chuyện gì alo tổng đài trong vòng 24h fix luôn. Hơn nữa bữa nay FPT đang cáp quang hóa nên phê lòi luôn. Mình ở HN sài 280k/tháng mạng 1.07MB/s phê như con dê

Monster_Kut3

M để dns auto còn không vào được ketnooi.com/forum nữa cơ. Đổi qua 8888 8844 thì mới vào được, còn không thì time out.

TRAN_DUONG

chuyển qua FPT đi bạn, chăm sóc tôt, có chuyện gì alo tổng đài trong vòng 24h fix luôn. Hơn nữa bữa nay FPT đang cáp quang hóa nên phê lòi luôn. Mình ở HN sài 280k/tháng mạng 1.07MB/s phê như con dê thím nói sao ấy mình fpt dow link của china mà speed ** tới 100kp/s mình bức xúc cả tuần nay rồi đó

ngucto

thím nói sao ấy mình fpt dow link của china mà speed ** tới 100kp/s mình bức xúc cả tuần nay rồi đó Lại đem so sánh với tàu rồi. tại limit speed hoặc get thì cũng get cùi như down free fshare thôi, cũng có thể máy bạn chưa mở hết 20% băng thông của win

trungcpm

Lại đem so sánh với tàu rồi. tại limit speed hoặc get thì cũng get cùi như down free fshare thôi, cũng có thể máy bạn chưa mở hết 20% băng thông của windows dow game sv us 80kp/s dow mf 120kp/s dow nước khác không tới 20kp/s

Thực sự thì mình cáu các nhà mạng lắm rồi đấy, cái hãng l** nào cũng bóp băng thông, đ' bao giờ được như ngày xưa nữa, lúc nào cũng tiền tiền

Các chủ đề có liên quan khác