huu_trac

tình hình là nhà em mới đổi quả modem wifi Tp-link. dưới đáy em nó ghi rất đầy đủ: IP :192.168.1.1, ID và pass. nhưng không hiểu vì sao và do đâu mà em k thể truy cập được vào trang 192.168.1.1.

thánh nào biết cái củ khỉ này làm thế nào để khắc phục đk không chỉ em với...

đa tạ các bạn trước ạ

Tayson

bạn nói rõ không vào được 192.168.1.1 hay không đăng nhập được mình k vào được b ạ.

hen_xui

Bạn đã reset nó chưa ? Lần đầu thiết lập nên sử dụng cáp thuộc hệ gà công nghệ nên là k biết reset nó kiều gì... :'( . mình dùng dây mạng để kết nối cũng k vào được cái thâm cung mờ ảo đấy.....

dap_xe_ra_pho

thuộc hệ gà công nghệ nên là k biết reset nó kiều gì... :'( . mình dùng dây mạng để kết nối cũng k vào được cái thâm cung mờ ảo đấy..... Xem đằng sau có nút reset lồi thì ấn khoảng 15s, còn nếu có 1 cái lỗ nhỏ thì dùng cây ghim kẹp giấy vuốt thẳng ấn vào khoảng 5s nó sẽ reset về mặc định

Xem đằng sau có nút reset lồi thì ấn khoảng 15s, còn nếu có 1 cái lỗ nhỏ thì dùng cây ghim kẹp giấy vuốt thẳng ấn vào khoảng 5s nó sẽ reset về mặc định Thank bác .... cái nút thần thánh ý, thế mà lần mãi mới ra....... (dancing)

Gwynn

Thank bác .... cái nút thần thánh ý, thế mà lần mãi mới ra....... (dancing) phải nói là cái lỗ thần thánh.

Các chủ đề có liên quan khác