131_47

mình thấy ghi là miễn phí.. nhưng có 35 lần thôi..vậy xài hết 35 lần đó sau này có dc thêm không ? và tin nhắn mình gửi trên web bên kia nhận dc k ?

phuong_85

Thế thì tài khoản bạn lâu rồi thì phải.

Hình như giờ nó về 6 tin thôi thì phải. Mình nhắn trên đó báo thành công thì bên kia sẽ nhận được. Mà tại sao bạn không đi thử mà lại lên đây hỏi?

sim xai hơn 2 năm r..trong web mình thấy nó ghi là còn miễn phí 35 lần tin nhắn..ko biết xài hết thì nó còn cho thêm hay không thôi..vs lại người quen mình không xai mobi nên không biet

nguyen200796

mobi mỗi ngày được 35 tin nhắn nội mạng miễn phí trên web.

viettel mỗi ngày được 10 tin nhắn nội mạng miễn phí trên web.

tin nhắn này thường bị giới hạn 100 kí tự và có kèm quảng cáo.

Do lâu rồi không đăng nhập nên những thông tin mình biết ở trên có thể đã bị thay đổi

suzuki_vn

Mobi giờ còn có 6 tin thôi. Mà nó chỉ cho nội mạng, mình vẫn fake được ngoại mạng :3

bff_pro

Mobi khi mới đăng ký sẽ có 35 tn nội mạng, mỗi ngày sẽ tặng 5 tn miễn phí ( không cộng dồn nha xài hết 35 thì số tn tối đa là 5)

Viettel thì 10 tn nội mạng mỗi ngày.

Hào phóng nhất là vina 10 tn mỗi ngày cả nội ngoại mạng ( không quốc tế).

Chetan

Mobi khi mới đăng ký sẽ có 35 tn nội mạng, mỗi ngày sẽ tặng 5 tn miễn phí ( không cộng dồn nha xài hết 35 thì số tn tối đa là 5)

Viettel thì 10 tn nội mạng mỗi ngày.

Hào phóng nhất là vina 10 tn mỗi ngày cả nội ngoại mạng ( không quốc tế). Ôi cái thời này đâu rồi, bây giờ thì nhà mạng nào cũng chỉ còn 5 tin free mỗi ngày thôi các thánh à, chưa kể là chỉ nội mạng và có kèm quảng cáo.

Bây giờ KM nhiều nên mấy cái topic free tin nhắn này chẳng ai quan tâm nữa. haizzzz

Các chủ đề có liên quan khác