tctuvan

Trích dẫn từ anhlatuan2015:
tài khoản của em vừa tạo xog hôm qua bây giờ vào account đăng nhập thì như thế này làm sao đây a ... xin a giúp e với
tk : anhlatuan2015 á
We are not able to reset your password right now.

If you need Giúp now, you can call customer service at 1-855-622-4946 Monday through Friday from 8:00 a.m. to 1:00 a.m. (ET), and Saturday & Sunday from 8:00 a.m. to 10:00 p.m. (ET).

To Giúp you through the recovery process more quickly, we have generated a unique verification code for you. Please copy it down in case you are asked to provide it to your representative: 529928

Thì cứ dùng tạm pass cũ đi bạn, đừng đổi pass nữa.

anhlatuan2015

Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ anhlatuan2015:
tài khoản của em vừa tạo xog hôm qua bây giờ vào account đăng nhập thì như thế này làm sao đây a ... xin a giúp e với
tk : anhlatuan2015 á
We are not able to reset your password right now.

If you need Giúp now, you can call customer service at 1-855-622-4946 Monday through Friday from 8:00 a.m. to 1:00 a.m. (ET), and Saturday & Sunday from 8:00 a.m. to 10:00 p.m. (ET).

To Giúp you through the recovery process more quickly, we have generated a unique verification code for you. Please copy it down in case you are asked to provide it to your representative: 529928

Thì cứ dùng tạm pass cũ đi bạn, đừng đổi pass nữa.

không vào được lun bạn ơi , nó kêu là nhập pass mới , mà e bấm vào lại ra như thế , đọc mail e mới gửi qa a đi :) giúp e với :(

daigia

Member
chac ban lam gi bi no tam khoa tai khoan roi. sau 24h vao lai xem

[ Post bai thong qua Mobile ]

tctuvan

Nó ghi thế này
We have detected unusual activity on this account and for your security are temporarily blocking access. To regain access to this account, please change your password.

Thì khó mà khôi phục. Bạn dùng account này để làm gì vậy?

taitun

mình nhắn tin vs bạn bè mình bên nước ngoái á bạn , vậy là hk khôi phục đx nữa hã ???

tctuvan

Trích dẫn từ taitun:
mình nhắn tin vs bạn bè mình bên nước ngoái á bạn , vậy là hk khôi phục đx nữa hã ???

Khôi phục được nếu bạn gọi điện trực tiếp đến cái số đt hỗ trợ yêu cầu đây là nhầm lẫn.
Nếu mà bạn chỉ dùng để nt với bạn bè mà họ khóa tài khoản thì chịu rồi, chuyển qua cách khác đi, chứ tạo cái khác họ thấy IP VN là lại khóa ngay,

phongpheo88

Em Thank anh nhiều ^^ . Anh ơi em điền y đúc như hướng dẫn rồi nó báo "Unable to send the messenger" là sao hả anh :( .

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ phongpheo88:
Em Thank anh nhiều ^^ . Anh ơi em điền y đúc như hướng dẫn rồi nó báo "Unable to send the messenger" là sao hả anh :( .

dùng chat à, thử đăng nhập vào mail aol xem được ko

phongpheo88

vâng ạ . Em đăng nhập mỗi cái của anh được nên thôi em dùng nick anh đăng ký cho em luôn .
Em dùng keylogger nó không đổi thành được đuôi từ .exe sang .jpg nên em vào rename xóa đuôi đi đổi thành .jpg có được không anh ?
Với lại em mới tạo file keylog thôi chưa click vào đợi để gửi cho victim thế nào mà em vào mail lại gửi hình ảnh với log của máy e ( em còn chưa click vào mà anh ) .

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ phongpheo88:
vâng ạ . Em đăng nhập mỗi cái của anh được nên thôi em dùng nick anh đăng ký cho em luôn .
Em dùng keylogger nó không đổi thành được đuôi từ .exe sang .jpg nên em vào rename xóa đuôi đi đổi thành .jpg có được không anh ?
Với lại em mới tạo file keylog thôi chưa click vào đợi để gửi cho victim thế nào mà em vào mail lại gửi hình ảnh với log của máy e ( em còn chưa click vào mà anh ) .

Mình không hướng dẫn bạn cái trò hack này. Nhưng theo kinh nghiệm của 1 số bạn đã làm thì nhiều khả năng up lên mail cái là tài khoản bị khóa ngay đó. Trước đây thì còn được nhưng giờ thì Aol nó có diệt virus rồi, có đổi đuôi nó vẫn phát hiện ra. Nên đừng gửi keylog qua mail.
Mà nhớ là nếu victim có diệt virus thì keylog không sống nổi 1 giây.

phongpheo88

em dùng thử Remote installation tạo file ảnh chạy thử trên máy em luôn bị như này anh ạ là sao hả anh ?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác đăng ký cấp giấy chứng nhận quyề Kiến trúc, xây dựng 1
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hải Âu Luận văn Kinh tế 2
C Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hoàng Ngọc Luận văn Kinh tế 2
V Thực trạng công tác đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho các hộ gia đình, cá nhân sử d Luận văn Kinh tế 0
T Thực trạng về quản lý Nhà nước trong công tác đăng ký và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất ở và quyền sở hữu nhà Quận Tây Hồ Luận văn Kinh tế 1
X Đánh giá thực trạng đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản kh Khoa học Tự nhiên 0
N Đánh giá tình hình đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khá Khoa học Tự nhiên 0
K Nghiên cứu, đánh giá tình hình đăng ký cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và Khoa học Tự nhiên 0
C Nghiên cứu, đánh giá thực trạng đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở v Khoa học Tự nhiên 0
T [Free] Thực trạng của công tác kê khai đăng ký cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và quyền sở hữu Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác