TRAN_DUONG

SmartDraw 2010

Ngoài việc soạn thảo các văn bản, MS-Word cũng hỗ trợ khá nhiều công cụ vẽ. Tuy nhiên, khó có thể thoả mãn hết nhu cầu đa dạng của người dùng vì không chỉ những biểu đồ, sơ đồ mạng mà các vấn đề khác như trình bày công thức hóa học, toán học... SmartDraw sẽ là phần mềm hỗ trợ đắc lực những yêu cầu nói trên.

Với SmartDraw, bạn không cần là một hoạ sĩ hay phải có óc thẩm mỹ tinh tế cũng có thể dễ dàng đạt được sự trình bày, minh hoạ... một cách rất chuyên nghiệp thông qua những cú bấm chuột nhẹ nhàng.

SmartDraw có thể hoạt động như một chương trình độc lập hay như một thành phần của bộ Office. Bạn cũng có thể dùng SmartDraw tạo ra các hình minh hoạ theo ý mình rồi chèn vào văn bản được soạn thảo bởi Word một cách dễ dàng.

SmartDraw 2010:

• Dramatically reduces the time it takes to get your work done

• Allows you to manage your time and resources much more efficiently

• Gives you the power to create killer presentations with less effort

• And lets you collaborate effortlessly with your team members

Download:

Rawiella

trời đất ơi...thật quá là Thank cậu nhé...t cần vẽ lưu đồ mà tìm mãi không có bản potable nhẹ nhẹ nào để dùng, tìm Cr-ack từ MS vision đến Pacestar WizFlow Pro 6.13 mà mãi không thể tìm được..phù...thanks 1 lần nữa

p/s : tải xong chạy thử thì nó lỗi ~ tức ói máu....

đây không phải là portable mà là bộ cài rồi cậu ép nó vào nên lúc bung ra chạy thì nó bị lỗi...thôi thì đành chấp nhận vậy

Banning

Link die, up lại dùm em cái Die đâu
http://www.mediafire.com/?38ncvzioockkn62

Kenly

Links vẫn ok, nhưng khi bung nén thì bị lỗi. Dẫn tới không patch được (cũng không xóa được file PDV.ll) => không cách nào dùng được soft này

ko biết có phải do windows ko, mình dùng win8.1

soi_hoang_7

trời đất ơi...thật quá là Thank cậu nhé...t cần vẽ lưu đồ mà tìm mãi không có bản potable nhẹ nhẹ nào để dùng, tìm Cr-ack từ MS vision đến Pacestar WizFlow Pro 6.13 mà mãi không thể tìm được..phù...thanks 1 lần nữa

p/s : tải xong chạy thử thì nó lỗi ~ tức ói máu....

đây không phải là portable mà là bộ cài rồi cậu ép nó vào nên lúc bung ra chạy thì nó bị lỗi...thôi thì đành chấp nhận vậy bó tay, mình không đọc kỹ nên cũng down về như thường, dùng không dc . .. Thôi thì đành vậy

Các chủ đề có liên quan khác