trang_su

Hi các bạn!

Đã có Topic hướng dẫn Get 100GB miễn phí 2 năm trên OneDrive.

Nay mình giới thiệu cách này vô cùng đơn giản, các bạn nhanh tay lên nhé!

Nguồn trích từ tinhte.vn

Như đã thông báo Microsoft hiện đang tặng 100 GB dung lượng lưu trữ OneDrive miễn phí cho các người dùng Bing tham gia chương trình Bing Rewards tại Mỹ. Tuy nhiên, Microsoft có vẻ như đã lắng nghe yêu cầu từ người dùng trung thành tại những vùng khác trên thế giới và hãng đã quyết định mở rộng chương trình này ra cho mọi đối tượng. Ngay từ bây giờ, bạn đã có thể vào địa chỉ này:

và đăng nhập tài khoản Microsoft (@outlook.com, @live.com, @hotmail.com, @msn.com) để nhận được 100 GB mà không cần tham gia hay đăng ký gì thêm. Chưa rõ khi nào chương trình này sẽ hết hạn nên anh em nhanh tay nhé. Chúc anh em ăn Tết vui vẻ

Kết quả đây nha:

Zechariah

Please return to your Bing Rewards dashboard here to redeem this offer.

Not yet a Bing Rewards member? Sign up here. US only.

Trumble

Chả biết tiếng Anh, nhưng mà không cần Bing Rewards member. Cũng chả cầnphải từ US.

các bạn có nhu cầu có Get 100GB OneDriver không ạ?

Please return to your Bing Rewards dashboard here to redeem this offer.

Not yet a Bing Rewards member? Sign up here. US only. He, he. Chắc hết hạn đăng ký miễn phí ngoài Bing Rewards member US only rồi các bạn ạ.

Thông báo nhanh tay mà ít bạn quan tâm quá.

He, he. Chắc hết hạn đăng ký miễn phí ngoài Bing Rewards member US only rồi các bạn ạ.

Thông báo nhanh tay mà ít bạn quan tâm quá. hôm qua vẫn lấy được 100GB mà, chắc hết hạn thật rồi

Các chủ đề có liên quan khác