randymjnh

DFX Audio Enhancer nâng cao cảm nhận âm nhạc của bạn nhờ cải tiến chất lượng âm thanh MP3, Windows Media, đài trên Internet và một số file nhạc khác. Với DFX bạn có thể chuyển đổi âm thanh của PC thành một hệ thống âm thanh nổi đắt đỏ thiết kế riêng cho môi trường âm nhạc. Làm mới độ sâu của âm sắc, nâng các mức âm và gảm chiều sâu, phong phú tiếng bass.
Hiệu ứng cao cấp của DFX Audio Enhancement.

→ Tối ưu hóa loa và tai nghe.

→ Tinh chỉnh âm thanh định sẵn.

→ Bộ phân tích băng tần động.

→ Chế độ xử lý âm thanh mạnh mẽ.

→ Đặc sắc, kiểu dáng cân đối.

→ Giao diện ở chế độ mini tiết kiệm diện tích.

→ Hỗ trợ tái hiện âm thanh 5.1/7.1
DFX cải thiện tức thì cảm nhận nhạc số của bạn với: → Âm thanh 3 chiều – Hãy để bạn đắm chìm trong làn sóng âm nhạc.

→ Môi trường âm thanh nổi – Phục hồi trung thực chiều sâu âm thanh đã mất.

→ Dynamic Gain Boosting – Tăng âm.

→ Tối ưu hóa tai nghe – Nghe êm dịu hơn (trừ Rock), tự nhiên hơn với headphone.

→ Tinh chỉnh nhạc – Chọn chế độ tinh chỉnh để có nhiều kiểu nhạc hơn.

→ Tăng âm trầm (bass) – tạo độ sâu, phong phú tiếng bass.

→ Phục hồi trung thực – loại bỏ sự tắc âm.

→ Bộ xử lý dải âm thanh – “Nhìn được” DFX làm nổi bật âm thanh của bạn.

→ Chế độ âm nhạc và lời nói – hiệu chỉnh tiếng cho các loại âm thanh.

→ Thay đổi skin – Chọn hàng trăm mẫu skin.

Nếu với windows 64 không thành công thì các bạn dùng windows 64 làm theo cách thủ công nhé hướng dẫn trong file nén:

s7_acmilan

cài đặt xong mình tắt dfx, rồi chạy file việt hoá 64bit, không thấy chạy cái gì hết, mình mở lại dfx thì vẫn tiéng anh và ở chế độ trial phiên bản bạn ơi

rosewillow27

cài đặt xong mình tắt dfx, rồi chạy file việt hoá 64bit, không thấy chạy cái gì hết, mình mở lại dfx thì vẫn tiéng anh và ở chế độ trial phiên bản bạn ơi Bạn cài nó nằm ở đâu bạn có thể đưa đường dẫn lên để mình fix lại, mình cài thấy ok mà ta.

Bạn phải cài mặc định ở ổ C nếu bạn thay đổi mặc định thì không hiện thị tiếng việt được.

dinhphdc

Bạn cài nó nằm ở đâu bạn có thể đưa đường dẫn lên để mình fix lại, mình cài thấy ok mà ta.

Bạn phải cài mặc định ở ổ C nếu bạn thay đổi mặc định thì không hiện thị tiếng việt được. file cài đặt hay file việt hoá, file Việt hoá mình click vào mà chả thấy nó chạy gì cả, cứ tưởng tự động nên mở lại dfx thì vẫn không được

Mình mở thử đường dẫn file cài đặt sao lại xuất hiện thêm Program Files (x86) (86) bên cạnh Program Files (x86) của windows ta?

Daron

file cài đặt hay file việt hoá, file Việt hoá mình click vào mà chả thấy nó chạy gì cả, cứ tưởng tự động nên mở lại dfx thì vẫn không được Bạn cài đặt DFX trước mặt định theo chương trình sau đó nó đi ở khay hệ thống rồi click đúp vào file việt hóa là ok

MitMat_MitMat

Bạn cài đặt DFX trước mặt định theo chương trình sau đó nó đi ở khay hệ thống rồi click đúp vào file việt hóa là ok Mình mở thử đường dẫn file cài đặt sao lại xuất hiện thêm Program Files (x86) (86) bên cạnh Program Files (x86) của windows ta?

quang17112001

Mình lại phải copy file Việt hoá vào đường dẫn Program Files (x86) (86) thì mới Việt hoá được, còn copy vào đườg dẫn chính thì không việt hoá được.

Nhưng việt hoá một số thứ thôi chứ không đầy đủ như trong hình của bạn

Mình lại phải copy file Việt hoá vào đường dẫn Program Files (x86) (86) thì mới Việt hoá được, còn copy vào đườg dẫn chính thì không việt hoá được.

Nhưng việt hoá một số thứ thôi chứ không đầy đủ như trong hình của bạn

Đã fix bạn thử lại xem tắt DFX trước khi chạy xong mở lên :

lonely4emy

Đã fix bạn thử lại xem tắt DFX trước khi chạy xong mở lên : vẫn vậy bạn ạ. Mà cứ phải vào cái Program Files (x86) (86) để chạy dfx thôi, mắc công lắm,

vẫn vậy bạn ạ. ... Bạn là thủ công bằng tay nhé như hình hướng dẫn, vì mình không có windows 64 nên mình là đường dẫn giải nén nó không chính xác nên không ra tiếng việt

Có gì bạn cho mình biết đường dẫn để mình fix lại.

Không thì bạn đọc lại bài mình up vì mình cũng đã hướng dẫn cách cài thủ công bằng tay chon windows 64. Thanks

Up qua host khác được không thớt ơi! Mình xài DNS nortton nên bị chặn hay sao ấy. Bảo là két nối không an toàn. Bác giúp mình up qua host khác với. Thsnk bác nhiều

Các chủ đề có liên quan khác