snow_black_hp

Bản xpsp3 được làm từ đia Window xpsp3 black edition 2014 mới nhất và đã được cài đặt tất cả các phần mền thông dụng như klmcode, winrar, yahoo, firefox new, crome new, idm không báo update... và chỉ còn thiếu mỗi netframe 3.5 thôi( do mình bất cẩn không cài - các bạn tự cài cũng được mà ). link em nó đây :

Ngoài ra còn có ghost win7 unti 32 bit cũng được làm một cách hoàn hảo như windows xpsp3 trên và đã update full luôn đến 19.10.2014 rồi nhé. Link đây :

anh winxpsp3 sau khi ghost đây :

Terran

sever google mà còn lag giữa chừng thì nên nom lại mạng của mình ^^

tvl_87_boy

Hình ảnh thì bạn cứ xem như tren facebook đây : .

còn hình ảnh win7 các bạn thông cảm mình mới chỉ cài trên laptop của khách lên cũng ngại không đưa lên được.

Bạn nào download không được thì chắc phải xem lại idm hay là mạng nhà mình thôi. Đây là server google mà. idm thì bạn add file gho trong file types ấy.

Marji

ghost jh mà check thấy 8.2 Gb lận.hic! bản win7 ấy chủ thớt ơi. có bản ghost win7 nào nhẹ hơn k?share cho ae với.thanks thớt nhiều nhiều

saladtinhyeu_8x

Bạn ơi mấy bản ghost win7 mà <4 Gb toàn là lèo tèo thôi mà, bản này là bản full update đến 17.10.2014 lên mới nặng vậy. Bạn cứ dùng thử xem, chắc chắn là bản ghost tốt nhất trong diễn đàn này đấy.

killgirl_9x29

win 7 32 bit bản ghost quá nặng bạn à, nếu sd acronis true image thì có lẽ tốt hơn, bạn nên giảm bớt dung lượng ghost thì hơn

ha_dangyeu

Bạn ơi mấy bản ghost win7 mà <4 Gb toàn là lèo tèo thôi mà, bản này là bản full update đến 17.10.2014 lên mới nặng vậy. Bạn cứ dùng thử xem, chắc chắn là bản ghost tốt nhất trong diễn đàn này đấy. chủ thớt cho xin cái mã MD5. ae yên tâm kéo. kéo 8.2Gb về mà k biết có lỗi hay không? nhỡ sai MD5 bung ghost ra không được như ý muốn, chắc muốn thông thớt quá

mình có bản ghost do mình tự làm hơn 4G 1 chút windows 7 32 (little soft) bit bản update 16/8/2014 file ghost từ acronis true image dạng đuôi .tib nhưng k có acc vip mà up lên, nản,

Các chủ đề có liên quan khác