Kelle

các bạn ơi dùng teamview giả sử mình đg hướng dẫn cái j đó cho người khác chẳng hạn mà muốn chat voice kiểu như nc với nhau để việc chỉ dẫn dễ hiểu hơn ý thì làm sao ạ.mình nói nhưng bên kia không nge thấy.setting thế nào ạ

Stevenson

các bạn ơi dùng teamview giả sử mình đg hướng dẫn cái j đó cho người khác chẳng hạn mà muốn chat voice kiểu như nc với nhau để việc chỉ dẫn dễ hiểu hơn ý thì làm sao ạ.mình nói nhưng bên kia không nge thấy.setting thế nào ạ Mở cái mic bên bạn lên, phía dưới nó có cái icon Mic và loa đó. Chú ý mở volume máy đủ to để nói cho ngta nghe. Nếu làm đủ rồi mà bên kia chưa nghe thì qua bên kia chỉnh loa và mic bên đó. Thường khi bật voice lên nó sẽ tự bật hết bên mình và mic bên kia thì mình mới phải bật lên.

guiguiangel

mình làm rồi mình nói họ nge thấy nhưng họ nói mình không nge thấy.chỉ nge được 1 phía hả bạn kiểm tra xem bên kia đã bật voice trong teamviewer chưa, mà 2 bạn chat với nhau dùng google hangouts cho nó tiện lợi

luu_vuong2909

mình làm rồi mình nói họ nge thấy nhưng họ nói mình không nge thấy.chỉ nge được 1 phía hả bạn Đã nói bật cái mic bên kia lên. Mic bên kia mặc định nó không bật hộ mình, 1 là ng bên kia tự bật lên, 2 là mình bật giùm họ. Nếu bật lên rồi mà không được nữa thì mic bên đó có vấn đề. -_-

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thực trạng hoạt động cho vay tiêu dùng tại Ngân hàng Thương mại Cổ phần Việt Á Chi nhánh Bình Dương Luận văn Kinh tế 0
D Bảo vệ quyền lợi của người tiêu dùng bằng pháp luật hình sự một số nước trên thế giới – kinh nghiệm cho Việt nam Luận văn Luật 0
D Bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng trong lĩnh vực bảo hiểm nhân thọ theo pháp luật việt nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
D thiết kế mô hình bảng led điện tử dùng 1 ma trận led đa sắc Khoa học kỹ thuật 0
D Cẩm nang chất lượng về xử lý nhiệt và đóng gói vô trùng sản phẩm có hạn dùng dài Nông Lâm Thủy sản 2
C Người tiêu dùng đang mong muốn mua Cân bàn điện tử công nghiệp cho doanh nghiệp sử dụng Thị trường, Mua bán 0
D Ảnh hưởng của một số yếu tố chính đến ứng xử cắt của dầm bê tông căng sau dùng cáp không bám dính gia cường tấm CFRP/GFRP Khoa học kỹ thuật 0
D M 164m 06 bu lông cường độ cao dùng trong mối nối kết cấu thép hệ mét Khoa học kỹ thuật 0
H Dạ a down dùng em tài liệu Phân tích các kỹ năng quản trị của bill gates này với ạ Sinh viên chia sẻ 3
H Down dùng em tài liệu với a Khởi đầu 3

Các chủ đề có liên quan khác