Murrough

mình chơi ở quán gần nhà , mà quán này cài chương trình quản lý quán net của vinagame là CSM Client phiên bản 4.3.0 - máy trạm.... để chống truy cập web đen và tính trước giờ chơi.....

mình thì không có ý định xấu đâu , nhưng nhiều khi vào web nghe nhac. cũng bị chặn lại , mà trước mình thì ít mình muốn hỏi có cách nào phá chương trình này không ? , để có thể vào được web và không tốn trước lên mạng ???

Thank !

levanhai1978

bạn ạ mình thiệt thông cảm với bạn , đúng mình bất có tièn nhiều mà nhiều khi không mấy trang web bình thương mà cứ bị cấm thì thiệt là bực mịnh, đúng bất có phần mềm nào mà bất có yếu điểm cả, kể cả hệ điều hành windows mà người ta còn phá được thì huấn chi phân mềm quản lý net đơn gian ,nhưng chuyện này thì cần có thời (gian) gian học hởi và tiềm hiểu thêm , bạn có thể tìm thông tin đó trên các trang hacker thì sẽ có thôi, nhưng tui khuyên bạn một điều , nếu mình thật sụ có tiềm năng thì hãy phá , hii còn bất thì tốt nhất bạn nên nói chủ quản để họ tắt nhưng chuơng trình cấm đó đi cho bạn , chúc bạn vui vẻ

duigachammuoi

Thằng hề ngu thật. cái này lên VinaGame mà hỏi nhé. soft này được bộ thông tin và truyền thông cấp giấy chứng nhận đó. hay bạn có thể dùng cách này. làm thế nào để lấy chộm được nickname và mật (an ninh) khẩu của người quản trịphòng chốngmáy rồi đăng nhập vào chơi bằng tài khoản đó. tha hồ miễn phí mà bất bị chặn web. chúc thành công