boyviet

Mình hay leech file bằng torrent và để seed để người khác cùng down nhưng nhiều khi do sơ ý trong quá trình dọn dẹp ổ cứng mà mình lỡ chuyển file sang nơi khác, vậy nên cho mình hỏi là có cách nào để tiếp tục seed những file đó khi đã bị chuyển rồi không?

recwar2004

Bạn thử cách này xem

Tải lại = Torrent cũng file đó.

Download khoảng 1% thì thoát Torrent và copy file kia trở lại!

Mở lại Torrent xem nó có Seed ko! Mình nghĩ là có

gambatte43

Bạn thử cách này xem

Tải lại = Torrent cũng file đó.

Download khoảng 1% thì thoát Torrent và copy file kia trở lại!

Mở lại Torrent xem nó có Seed ko! Mình nghĩ là có Nếu vậy thì lại phải copy file về nơi cũ, mình muốn là seed file đó ở nơi mà mình đã move nó đi rồi . Mấy torrent mình down toàn tracker free cả nhưng down xong xóa luôn thì không fair play lắm nên hơi áy náy.

Eideard

muốn seed dc bác phải tải lại torrent đấy, dùng chức năng add torrent (choose save dir)

nếu bác dùng magnet, mở magnet đó bằng torrent đợi đến khi nào hiện dung lượng file, file torrent đó đã dc tải về, bác theo đường dẫn này để lấy file torrent đó C:\Users\User\AppData\Roaming\uTorrent copy file torrent đó ra chỗ khác, rồi dùng chức năng add torrent (choose save dir) nhé

vd: tớ muốn seed 400 -Merry Christmas & Happy New Year- Wallpapers (1920x1080)

sau khi đợi magnet hiện dung lượng thì torrent nằm ở C:\Users\User\AppData\Roaming\uTorrent copy 400 -Merry Christmas... ra chỗ khác

tớ để ở download

mở utorrent chọn add torrent (choose save dir)

open file torrent 400 -Merry Christmas & Happy New Year- Wallpapers

tiếp theo đường dẫn tới nơi để 400 -Merry Christmas & Happy New Year- Wallpapers

đợi checked

đã seed

chúc bác thành công

muốn seed dc bác phải tải lại torrent đấy, dùng chức năng add torrent (choose save dir)

nếu bác dùng magnet, mở magnet đó bằng torrent đợi đến khi nào hiện dung lượng file, file torrent đó đã dc tải về, bác theo đường dẫn này để lấy file torrent đó C:\Users\User\AppData\Roaming\uTorrent copy file torrent đó ra chỗ khác, rồi dùng chức năng add torrent (choose save dir) nhé

vd: tớ muốn seed 400 -Merry Christmas & Happy New Year- Wallpapers (1920x1080)

sau khi đợi magnet hiện dung lượng thì torrent nằm ở C:\Users\User\AppData\Roaming\uTorrent copy 400 -Merry Christmas... ra chỗ khác

tớ để ở download

mở utorrent chọn add torrent (choose save dir)

open file torrent 400 -Merry Christmas & Happy New Year- Wallpapers

tiếp theo đường dẫn tới nơi để 400 -Merry Christmas & Happy New Year- Wallpapers

đợi checked

đã seed

chúc bác thành công Thank bạn .

Các chủ đề có liên quan khác