dinhtai_nd_na37

Mu3x chính thức mở cửa 19/3/2009 chào đón tất cả tất cả gamer, tất cả tín đồ của Mu

Trang chủ:

các bạn đang cần 1 game để giải trí sau những thời (gian) gian lao động và học tập căng thẳng hay bạn đang muốn tìm 1 server Mu mới để thay thế những server khác với tình trạng lag, mất đồ tràn lan, để tình yêu của bạn dành cho Mu 1trong những game online lâu đời nhất ở Việt Nam bất bị phai nhạt.

Vậy thì còn chần chừ gì nữa hãy cùng thử hòa mình trong thế giới Mu3x bạn sẽ cảm nhận được sức sống mới trong 1 thế giới Mu vốn vừa quá bão hòa

Sau 1 thời (gian) gian thử nghiệm Mu3x vừa nhận được những tín hiệu rất lạc quan với 6000 mem vừa tham gia (nhà) đăng kí trên server lúc nào cũng đầy, cộng cùng game phát triển rất tốt

Mu3x mà chúng tui mang đến cho các bạn là phiên bản ss3.2 với độ ổn định cực cao vừa được kiểm chứng trên thực tế, hệ thống bảo mật (an ninh) cực tốt giúp cho các mem yên tâm có thể luyện tập, tình trạnh lag dupe đồ hầu như bất còn

Mu3x có tới 2 máy chủ được đầu tư với cấu hình cao đường truyên tốc độ tột nhất, Ip tĩnh trang chủ Mu3x.net luôn chào đón tất cả người với tình trạnh tốt nhất có thể, các sự kiện như BC , CC luôn diễn ra ổn định

Với phương châm hoạt động lâu dài, phục vụ với chất lượng tốt nhất với 4 GM luôn sẵn sàng hỗ trợ game thủ 24/24 với những event mới lạ liên tục được tổ chức lôi cuốn, Mu3x hi vọng sẽ bằng chất lượng của mình mang đến cho những người hâm mộ game MU những khoảng thời (gian) gian thư giãn tuyệt cú vời nhất

Vậy thì còn chần chừ gì nữa các bạn ngay bây giờ hãy click chuột vào

để cảm nhận sự mới lạ đó nhé

Thay mặt ban quản trị xin Thank các bạn

Các chủ đề có liên quan khác