bat_can_doi

1 Điều vô cùng bực là các phần mềm này can thiệp vào máy quá nhiều.không thể tự tắt hay khởi động lại máy.khóa task manager,control panel...VV.Ví dụ cái CSM của vinagame,nên muốn hack được phần mềm này cũng khó.

Sau đây mình chỉ cho các bạn cách chặn phần mềm CSM [cái khác cũng thế]

không biết có ai biết không,cái này là mình vô tình phát hiên.

Đầu tiên tải Your Uninstaller! 2008 6.1.1259 về

link:

key:

name:Team DVT

serial:3B63-B62B-BACE-B6DE-88DC-F34C-11DF-3004-4FF7-9423-7D45-C932

cài đăt song bật nó lên tiến hành uninstall cái REALTEK gbE % FE ETHERNET PCI ENIC DRIVER

thế là song cái CSM vẫn chạy nhưng tiên và thơi gian thì đứng yên luôn.

ĐẢM BẢO AN TOÀN VÀ THẰNG CHỦ QUÁN KHÔNG THỂ BIẾT VÌ SAO NÊN CÁC BẠN CỨ YÊN TÂM.

Nhưng nhớ là làm thế thì đống nghĩa với việc không còn internet nữa.

Mình đang tìm cách khắc phục.cài này mà ai hay chơi game offline thì quá tốt

Còn nếu ai muốn khởi động lại máy sử dụng phần mêm CSM..VV thì dùng phần mêm quản lí các process như TuneUp Utilities 2009 ,chỉ cần del cái process của CSM hay cái deep freeze là nó sẽ khởi động lại ngay

lick:

Ai cần tìm hiểu thêm thì Phần mềm nick mình nha:[email protected]

Chúc các bạn thành công

Hamo

chơi game offline thì ở nhà chơi cho xong , ra tiện net để down để có hội Dota , CF nói như ông

cherub1707

chơi game offline thì ở nhà chơi cho xong , ra tiện net để down để có hội Dota , CF nói như ông Nói cũng đúng nhưng có phải ai cũng ra tiêm nét là online đâu.

mới lại người ta đang tìm cách khắc phục mà

Tui chẳng hạn ra tiệm nét là chỉ đẻ test các phần mêm mình down ở nhà thôi.xem có virus hay lỗi gì không thôi

hueptm77

Tớ đã đọc bài của cậu. . . cậu viết cũng được nhưng tớ góp ý thêm nếu cậu muốn hack csm. cậu có thể dùng cái này Kernel Detective hay Process Explorer chọn tới csm hay bất kì phần mềm tính tiền nào del nó đi là máy chủ không kiểm soát máy mình nữa nhưng vậy dễ bị phát hiện. Bạn có thể kích vào phần mềm tính tiền hiển thị trên Kernel Detective hay Process Explorer nó sẽ hiện lên 1 cái bảng, bạn chọn Threads chọn tiếp vào dòng items và nhấn kill đi là được. Phần mềm tính tiền vẫn hoạt động nhưng tiền thì không tăng kể cả ngồi cả ngày, cả tuần hay cả tháng cả năm. . . . hi. chúc bạn vui vẻ. Nếu thắc mắc gì hỏi tớ Yahoo: [email protected]

Drew

1 Điều vô cùng bực là các phần mềm này can thiệp vào máy quá nhiều.không thể tự tắt hay khởi động lại máy.khóa task manager,control panel...VV.Ví dụ cái CSM của vinagame,nên muốn hack được phần mềm này cũng khó.

Sau đây mình chỉ cho các bạn cách chặn phần mềm CSM [cái khác cũng thế]

không biết có ai biết không,cái này là mình vô tình phát hiên.

Đầu tiên tải Your Uninstaller! 2008 6.1.1259 về

link:

key:

name:Team DVT

serial:3B63-B62B-BACE-B6DE-88DC-F34C-11DF-3004-4FF7-9423-7D45-C932

cài đăt song bật nó lên tiến hành uninstall cái REALTEK gbE % FE ETHERNET PCI ENIC DRIVER

thế là song cái CSM vẫn chạy nhưng tiên và thơi gian thì đứng yên luôn.

ĐẢM BẢO AN TOÀN VÀ THẰNG CHỦ QUÁN KHÔNG THỂ BIẾT VÌ SAO NÊN CÁC BẠN CỨ YÊN TÂM.

Nhưng nhớ là làm thế thì đống nghĩa với việc không còn internet nữa.

Mình đang tìm cách khắc phục.cài này mà ai hay chơi game offline thì quá tốt

Còn nếu ai muốn khởi động lại máy sử dụng phần mêm CSM..VV thì dùng phần mêm quản lí các process như TuneUp Utilities 2009 ,chỉ cần del cái process của CSM hay cái deep freeze là nó sẽ khởi động lại ngay

lick:

Ai cần tìm hiểu thêm thì Phần mềm nick mình nha:[email protected]

Chúc các bạn thành công Mình có làm quản lý CSM nên biết đôi chút

Nếu bạn ngắt mạng thì máy chủ sẽ hiển thị mất kết nối ở máy đó

Cẩn thận ăn gạch nha bạn

foxmilk2001

Có ai nói rõ hay hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể hay lập một topic mới chỉ mình vứi đựoc không ???

Nói thế seo hju

Của ông

thangpxa

thì hju roài

CÒn ông này chưa hju nàk

Tớ đã đọc bài của cậu. . . cậu viết cũng được nhưng tớ góp ý thêm nếu cậu muốn hack csm. cậu có thể dùng cái này Kernel Detective hay Process Explorer chọn tới csm hay bất kì phần mềm tính tiền nào del nó đi là máy chủ không kiểm soát máy mình nữa nhưng vậy dễ bị phát hiện. Bạn có thể kích vào phần mềm tính tiền hiển thị trên Kernel Detective hay Process Explorer nó sẽ hiện lên 1 cái bảng, bạn chọn Threads chọn tiếp vào dòng items và nhấn kill đi là được. Phần mềm tính tiền vẫn hoạt động nhưng tiền thì không tăng kể cả ngồi cả ngày, cả tuần hay cả tháng cả năm. . . . hi. chúc bạn vui vẻ. Nếu thắc mắc gì hỏi tớ Yahoo: [email protected]

thang_1441986

bố dùng Your Uninstaller gỡ bỏ cái driver card mạng thì...bựa,thế cũng là cách sao?thế vào trong ổ cứng,kiếm cái setup netcafe hay GMS client,chạy rồi gỡ luôn cho xong.chơi thì chịu khó mất tiền,ngồi lâu mà ra tính tiền có vài k,sao không biết,nếu game center thì bố cũng chả làm được mấy việc kia

hihi.hoatuyet

Mình có làm quản lý CSM nên biết đôi chút

Nếu bạn ngắt mạng thì máy chủ sẽ hiển thị mất kết nối ở máy đó

Cẩn thận ăn gạch nha bạn Ôi đệt

Thế thì hack làm gì nữa ._.

Các chủ đề có liên quan khác