tientien1381

Như tiêu đề mình đã nêu : thêm nút trả lời bình luận cho comment facebook đối với trình duyệt Firefox ,bạn nào biết chỉ giúp mình .Cảm ơn.

Tùy mà bạn

Đâu phải chỗ nào cũng có nút trả lời đó đâu

Chỉ có trên các trang mới xuất hiện nút trả lời thôi. Bạn vào các nhóm hay trên tường nhà bạn thì cả firefox hay google chrome đều không có nút trả lời đó đâu nhé

Trahern

Tùy mà bạn

Đâu phải chỗ nào cũng có nút trả lời đó đâu

Chỉ có trên các trang mới xuất hiện nút trả lời thôi. Bạn vào các nhóm hay trên tường nhà bạn thì cả firefox hay google chrome đều không có nút trả lời đó đâu nhé Ở các trang thì mình không nói,nó có sẵn rồi ,còn mình hỏi là thêm nút Reply trên trang cá nhân.Trên chorme có bài này .

Có hai cách cho bạn để có thể Reply trên trang cá nhân của mình:

1. Thay đổi địa chỉ IP thành IP tại New Zealand (thông qua Proxy, Sock, VPN,...).

2. Sử dụng chức năng ghi đè tọa độ trong Chrome (thông qua DevTools).

Vì Facebook chỉ đang thử nghiệm chức năng này ở mỗi New Zealand thì phải, nên nếu bạn dùng FF thì dùng cách thứ nhất thử xem.

Chúc bạn may mắn

Có hai cách cho bạn để có thể Reply trên trang cá nhân của mình:

1. Thay đổi địa chỉ IP thành IP tại New Zealand (thông qua Proxy, Sock, VPN,...).

2. Sử dụng chức năng ghi đè tọa độ trong Chrome (thông qua DevTools).

Vì Facebook chỉ đang thử nghiệm chức năng này ở mỗi New Zealand thì phải, nên nếu bạn dùng FF thì dùng cách thứ nhất thử xem.

Chúc bạn may mắn Thank bạn,bạn cho mình xin proxy New Zealand còn sống port 8080 .

Thank bạn,bạn cho mình xin proxy New Zealand còn sống port 8080 . sao bạn không dùng mấy cái Phần mềm fake Ip cho lẹ. VD như Bitvise Tunnelier hay Xproxy..v.v..

Các chủ đề có liên quan khác