daigai

Well-Known Member
Re: Nutrikids 1.6 2015 - Phần mềm dinh dưỡng cho trẻ

Trích dẫn từ vhboyzls:
Sao của mình lên mã là "63717151" nên không dùng được mã số trên là như nào :(

Bạn tải cái này về làm theo hướng dẫn trong trang 1 nhé

Tags: nutrikids.nuvn, tai phần mềm nutrikis mien phi, TẢI phần mềm nutrikids, file tính khẩu phần ăn miễn phí, file tính khẩu phần ăn trẻ mầm non miễnn phíí, tải miễn phí phần mềm nutrikid về máy tính win 10, tải miễn phí phần mềm nutrikid về máy tính, tải phần mền dinh dưỡng miễm phí, phần mềm đánh giá dinh dưỡng cho trẻ, tải phần mềm nutrikids 1.6 miễn phí full crack, phần mềm nutrikids 1.6 win 10 64bit full carck, tải nutrikid mien phi tren may tinh, mua đĩa phần mềm nutrikids Nutrikids 1.6, phần mềm nutrikids full crack free download, download nutrikids full crack windows 10, nutrikids full 64bit offline, tải phầm mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ, giới thiệu phần mềm dinh dưỡng, tai phan mem dinh duong tre em, tải nutrikid miễn phí cho win 10, phầm mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ nutin ALL, phần mềm tính khẩu phần ăn mầm non crack free, nutrikids windows 10 iso download, tải phần mềm dinh dưỡng mầm non miễn phí, nutrikid 1.6 full crack, patch nutrikids 1.6, tải phần mềm nutrikids 1.6, tai nutrikids, download nutrikids 1.6 full crack, nutikid 1.5.1, tải phần mềm nutrikids cho trẻ mầm non miễn phí, vào phần mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ mầm non miễn phí nutrikiss 1.5.1, Tải Nutrikids. ... Phần mềm dinh dưỡng mầm non nutrikids 1.6., tải phần mềm nutrikids miễn phí, download phần mềm nutrikids 1.6 full crack, so sanh phan mem nutrikid phien ban online, phần mềm nutrikids full crack miễn phí, tải nutrikit bản cũ cho pc, tải nutrikit bản cũ cho máy tính, so dang ky phan mem nutrikids, nutrikids cdkey, cdkey nutrikis, phần mềm nutrikids 1.6 crack, mã key nutikid, phần mềm dinh dưỡng nutrikids miền phí, nutrikids 1.6 full download, nutrikids 1.5.1 lỗi runtime 713, nutrikid 1.6 fix, so dang ky nutrikids 63717147

hienabz

Thank rất nhiều tianangnho_hn. vợ mình hết than phiền rùi.

bossmarten999

có ai chỉ dùm làm sao đổi từ cd key khác về số cdkey đã cho để nhập 20946086 ko?

bossmarten999

setup rồi mà không ra được CDkey 63717147 với mã đăng ký là 20946086 thì làm sao đăng ký

daigia

Member

Trích dẫn từ bossmarten999:
setup rồi mà không ra được CDkey 63717147 với mã đăng ký là 20946086 thì làm sao đăng ký
ban xem tra loi phia tren cua minh, down cai link do ve de sua cdkey xem

[ Post bai thong qua Mobile ]

bossmarten999

mình đã remove và setup lại 2 lần nhưng vẫn không được ai giúp mình với

vhboyzls

Của mình down xong vẫn không lên mã kia được :(

tctuvan

các bạn hiện key khác, tải file này về copy đè vào thư mục cài

trinhthaitu

Re: Nutrikids 1.6

Trích dẫn từ Ghazanfar:
Xin lỗi bạn, mình không đủ trình độ để code key của phần mềm này, nhưng mình thử các máy đều đăng ký được theo bản cài đặt ở trên

Mỗi máy có CD Key khác nhau nhé , làm gì có chuyện nhiều máy trùng 1 CD Key

tranmuj

mình làm được rồi Thank bạn rất nhiều.

nhatkiem80

cho mình hỏi tí,mình truy cập dc năm 2015 nhưng lại không xem lại dc các dữ liệu của năm 2014 là sao vậy,chỉ mình cách khắc phục với

rica17

Trích dẫn từ nhatkiem80:
cho mình hỏi tí,mình truy cập dc năm 2015 nhưng lại không xem lại dc các dữ liệu của năm 2014 là sao vậy,chỉ mình cách khắc phục với

Mình vẫn dùng được mà, bạn chọn năm 2014 rồi bấm vào biểu tượng cái ống nhòm mới hiện các dữ liệu cũ nhé

nhatkiem80

Trích dẫn từ rica17:
Trích dẫn từ nhatkiem80:

Mình vẫn dùng được mà, bạn chọn năm 2014 rồi bấm vào biểu tượng cái ống nhòm mới hiện các dữ liệu cũ nhé
thank bạn để mình thử xem sao

phungnhu

Bạn ơi! mình cài rồi, có tính được phẩu phần thực đơn, nhưng vào xem thực đơn cũ lại báo lỗi. Làm thế bào bây giờ.... :beg:

rica17

Trích dẫn từ phungnhu:
Bạn ơi! mình cài rồi, có tính được phẩu phần thực đơn, nhưng vào xem thực đơn cũ lại báo lỗi. Làm thế bào bây giờ.... :beg:
Too large input file - IMG_20150121_090237.jpg

Có thấy ảnh bạn đăng đâu? Bạn vào đây upload ảnh nhé

Theo phán đoán, có lẽ bạn nên thử vào thư mục cài rồi chạy file Nendulieu.exe

phungnhu

Mình đã cài đặt và tính được rồi nhưng khi xem thực đơn cũ phần mềm lại báo lỗi như sau:

Run-time error '383':
'Text' property is read-only
ok

Bạn giúp mình với! tất cả các trường đều bị như vậy, mọi người bảo là phần mềm hết hạn phải nâng cấp. :sorry:

daigia

Member
ban xem o trang 1 nhe, co phan chua loi 383 roi di, tai ve roi lam theo hướng dẫn di

[ Post bai thong qua Mobile ]

phungnhu

Mình đã vào được thực đơn cũ rồi...Tuyệt vời quá cơ,!!!!Thank bạn nhiều nhiều nhé!!!!! :good: :good: :good: :good: :good: :good: :good: :good:

hlam14

Cho mình hỏi 1.5.1 cũng bị lỗi. giờ muốn sửa lỗi có được ko? lỗi 2015 ấy, tại thực đơn cũ nhiều quá, mình copy nguyên thư mục bên 1.5.1 đè sang 1.6 nhưng thực đơn cũ mất hết rồi, còn 1.5.1 dùng thì vào làm trong lúc lưu lại thực đơn thì báo lỗi Runtime Error :( 2147217913(8004e07), giúp minh đươc ko>

Các chủ đề có liên quan khác