my_angel4988

Mình có tài khoản Google Drive không giới hạn dung lượng. Ai có nhu cầu upload dữ liệu như: phim, tài liệu, game, phần mềm,... thì để lại gmail đễ mình share thư mục. Bảo đãm không mất dữ liệu và share từng thư mục cho từng gmail các bạn.

Tốc độ up/down cũa google thì khõi bàn.

bachhop172000

Google up/down nhanh thì nhanh thật nhưng sẽ bị khoá file nếu share link quá nhiều

p/s bài này bị vi phạm do spam (up bài sai box) đề nghị bạn xoá ngay.

p6_q6

Mình thì chỉ cần lưu trữ dữ liệu chứ không share link nên k sợ lock, thớt cho 1 vé nhé : [email protected] Đã share thư mục dành riêng cho bạn, bạn kiễm tra lại nha, chào bạn!

ntgiang168

Google up/down nhanh thì nhanh thật nhưng sẽ bị khoá file nếu share link quá nhiều

p/s bài này bị vi phạm do spam (up bài sai box) đề nghị bạn xoá ngay. Đâu cần khó khăn vậy bạn Chỉ cần nhờ mod move topic của bạn ấy đến box phù hợp thôi mà

Không liên quan nhưng google drive mình tưởng chỉ 30TB dung lượng là hết chứ nhỉ

spy_vodoi

Đâu cần khó khăn vậy bạn Chỉ cần nhờ mod move topic của bạn ấy đến box phù hợp thôi mà

Không liên quan nhưng google drive mình tưởng chỉ 30TB dung lượng là hết chứ nhỉ Tại mình coi thông tin bộ nhớ Google Drive nó ghi không giới hạn, nên mình chia sẽ cho mọi người thôi, bình thường chỉ có 15G ak.

Các chủ đề có liên quan khác