GIỚI THIỆU

Don’t Starve (Đừng chết đói) là một trò chơi sinh tồn với phong cách tối tăm kỳ lạ được tạo ra bởi Klei Entertainment vào tháng 4 năm 2013. Hiện đã có các bản dành cho Windows, Mac OS X, và Linux thông qua Stream, Google Chrome, hay ứng dụng độc lập.

Don’t Starve thách thức người chơi sống sót trong môi trường hoang dã càng lâu càng tốt. Trong chế độ Survival Mode (Sandbox), cách duy nhất để trò chơi kết thúc là cái chết của nhân vật bạn điều khiển hay lại bắt đầu trò chơi trong một thế giới ngẫu nhiên mới thông qua việc sử dụng các Wooden Thing. Khi nhân vật của bạn chết, bạn được nhận phần thưởng Experience cho số ngày mà bạn sống sót. Mỗi lần death (chết) được thưởng kinh nghiệm sẽ được thêm vào tổng số tích lũy và được sử dụng để mở khóa các characters (nhân vật) mới để bạn nhập vai.

Mặc dù cái chết là vĩnh viễn và thế giới của nhân vật sẽ bị mất khi trò chơi kết thúc, nhưng bạn vẫn có thể tìm ra các cách khác nhau để sống lại.

HÌNH ẢNH

CẤU HÌNH YÊU CẦU

Processor: 1.7+ GHz or better

Memory: 1+ gigs of RAM GB RAM

Graphics: Radeon HD5450 or better; 256 MB or higher

DirectX®: 9.0c

Hard Drive: 500 MB HD space

DOWNLOAD

Fshare:

HƯỚNG DẪN

Bước 1: Download Game Và Giải Nén

Bước 2: Chạy File Setup Để Cài Game Nhớ Chọn Ngôn Ngữ English

Bước 3: Và Giải Nén

Bước 4: Coppy Toàn Bộ Thư Mục Trong Mod DS

Bước 5: Paste Toàn Bộ Vào Thư Mục mods Ở Nơi Chứ Game

Bước 6: Vào Game Chọn Mod Và Bật Mod Mình Thích Lên

bác còn rành up lại ds ngày xưa ak, mình chơi được vài ngày chán luôn

em bổ sung link down nhé
of

bác còn rành up lại ds ngày xưa ak, mình chơi được vài ngày chán luôn

em bổ sung link down nhé
of
Dành cho những bạn thích chơi một mình không phụ thuộc vào đồng đội

Bác ơi, em tải về cài đặt các kiểu xong nó bắt mua mới chơi dc game bác đùa chắc, mình tải về chơi bình thường mà

mr_gio

Bác ơi, em tải về cài đặt các kiểu xong nó bắt mua mới chơi dc game à sorry bác, nếu bác tải link 4share hay upfile thì chép Cr-ack vào nhé. Còn tải link bác thớt thì cài xong chiến luôn

Mercer

à sorry bác, nếu bác tải link 4share hay upfile thì chép Cr-ack vào nhé. Còn tải link bác thớt thì cài xong chiến luôn hehe, link của bác jety toàn setup thôi, không tải xong ---> giải nén ----> chiến luôn đâu

Kalil

hehe, link của bác jety toàn setup thôi, không tải xong ---> giải nén ----> chiến luôn đâu vẫn không hiểu ý bác là gì hề hề

timban_1919

Tại có nick vip 4share nên tiện down luôn cái link 4share của bác #3

Thế bác nào vất em cái Cr-ack đi mục codex trong file iso đấy

Ezhno

Nó bị thế này thì tính sao hả các bạn cài đầy đủ net famework, C++, directX chưa

Các chủ đề có liên quan khác