quyen_thanh2001

SỰ thật là trước tầm tháng 9 có mua 1 con MSI ge60 2pc 603xvn( chip i7 ram 8GB) , đến tầm tháng 11 thì bị thằng c hó trộm nó lấy ( galaxy để sát bên nó không lấy em tức cái đó cơ mẹ lấy thì lấy cho hết ) , sau đó tầm nữa tháng ngày 15/11 em xin tiền được mẹ em hiền lắm ( hiền hay dư tiền em không biết nhưng em tưỡng bị cạo đầu rùi ai dè chỉ 1 câu mất rùi thì thôi em xin dc 21 triệu mua laptop khác ) , em băng khoăng mãi cuối cùng " đệt lấy MSI của bố bố mua MSI tiếp có giỏi đến đây " , em nghe các cụ có câu chả con săn sắc bắt con cá rô ~~ ai dè nó không đến lấy

À MÀ THÔI LUYÊN THUYÊN THẾ ĐỦ RÙI VÔ VẤN ĐỀ CHÍNH ĐÂY

CON MSI EM MUA TẦM ĐƯỢC 1 THÁNG CÓ CẤU HÌNH THẾ NÀY CHIP I5 RAM 4GB VGA GTX850M GDDR5 2GB

EM MUỐN CHƠI CALL OF DUTY AW CHO NGÀY TẾT ~~ nhưng khổ nỗi bị thế này ( link cho ai không thấy hình )

em mạo mụi lên đây xin máy anh link Cr-ack fix ram 4GB ~~ seach gg như 1 con c hó điên mà không có ( nhắt đến vụ này lại nhớ con laptop củ và thằng trộm c hó )

tnn10

Bác thử cái này xem sao nó trả bác bao tiền để bác làm thế mới vô thôi nó tự tải 1 đống về tự cài đã không được rùi còn dính 1 đống thứ sida ức chế ghê

Alrik

nó trả bác bao tiền để bác làm thế mới vô thôi nó tự tải 1 đống về tự cài đã không được rùi còn dính 1 đống thứ sida ức chế ghê down torrent ngon nhất đấy!

link torrent có gì phải chê ?? tốc độ tạm ổn nhưng đặc biệt là không sợ bị hư file nếu bị ngắt quãng

Caine

không phải bác biết cái mystartseach của cái link bác kia đưa không 1 đống virrut đã thế nó còn tự cài 1 đống app vào máy nữa đúng là hên mình nhanh trí gở ngay đấy không thì tiêu

còn nữa cái đó nó cứ hiện startus trên chrom ff với IE nè bác giải thích đi có cài lại mặt định bao nhiêu lần cứ mở IE hay chrom lên là nó hiện đấy đúng là hôm nay nhọ hên được ông anh nước ngoài chỉ vô pp chĩnh xóa đoạn tager của cái sida này đi không thì tiêu quét dc 1 đống virrut gần 100 con

lúc nó tư cài tưỡng cài 1 cái mình cũng chịu đi nó tự cài gần 5 ứng dụng cùng lúc dính đầy virut

minhthu_88

nói sao mới hiểu đây

thà torrent nhưng ở web khác

vô cái web kia nó tự down về máy cái gì gì ấy tự cài luôn

có hiểu ko

Do you understand

nói sao mới hiểu đây

thà torrent nhưng ở web khác

vô cái web kia nó tự down về máy cái gì gì ấy tự cài luôn

có hiểu ko

Do you understand chắc máy bác có vấn đề rồi. em vẫn down bình thường chẳng vấn đề gì

chắc máy bác có vấn đề rồi. em vẫn down bình thường chẳng vấn đề gì bác bấm thử vào link biết ngay mà

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
F Công ty chúng tôi đang không hiểu rõ vấn đề sau và xin Kế toán giải đáp giúp chúng tôi càng sớm càng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S XIn hỏi các bác vấn đề về Google chorme ! InterNet 0
M Chúng tôi là một DN hoạt động về Môi trường xin các bạn trả lời giúp một vấn đề mà chúng tôi đang mắ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Tôi xin hỏi một vấn đề như sau: Cty TNHH 2 thành viên tăng vốn điều lệ đã làm đầy đủ thủ tục trước Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội giúp tôi trả lời vấn đề này: 1) Hoạt động cho mượn và đi mượn tài sản được hướng dẫn ở v Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội cho hỏi vấn đề sau: Trong năm 2010, các doanh nghiệp mua ngoại tệ từ các ngân hàng TM, t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Xin cho tôi hỏi một vấn đề, khi mình trích lập quỹ dự phòng trợ cấp mất việc làm (3353) thì phải thõ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T (Nguyễn Văn Chín) Ngày 28/5/2012: Tôi có vấn đề xin hỏi quý hội: Công ty tôi là Công ty TNHH một th Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin giúp em về vấn đề lắp dây Ethernet dài 80m. InterNet 13
K Xin giúp đỡ về vấn đề wake on lan Thủ thuật tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác