Tình hình là năm hết tết đến rồi ai ai cũng tất bật chuẩn bị để hoàn thành công việc để có những ngày tết nguyên đám hằng năm. nhưng cũng không có ít bác đặc biệt như mình chán chẳng biết làm gì cho qua mấy ngày tết. bác nào đi qua rảnh share link or up lên Fshare những game đối kháng nào hay hay cho AE lấy cái chiến vào dịp tết F.A luôn mong đợi điều này

Ultra street fighter , mortol kombat 9 , injustice gods among ,BlazBlue : Continuum Shift Extend mấy game này nên chơi qua ... còn mấy game như naruto không co tính đối kháng cao nếu không phải pro đối kháng thì chơi cho biết !

saudoi_thienthu

Ultra street fighter , mortol kombat 9 , injustice gods among ,BlazBlue : Continuum Shift Extend mấy game này nên chơi qua ... còn mấy game như naruto không co tính đối kháng cao nếu không phải pro đối kháng thì chơi cho biết ! bác mà có thêm link nữa thì cảm kích bác nhiều nhiều

Yogi

Có topic bình chọn nè, qua đây tham khảo rồi search trên forum là ra ngay

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
E Em đang muốn mở shop quần áo - rất mong các bác tư vấn...??? Việc làm 0
C Người tiêu dùng đang mong muốn mua Cân bàn điện tử công nghiệp cho doanh nghiệp sử dụng Thị trường, Mua bán 0
D Điều khiển bám quỹ đạo mong muốn của robot di động đa hướng sử dụng bộ điều khiển trượt Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu tác dụng không mong muốn ở bệnh nhân Hemophilia được truyền chế phẩm máu tại viện huyết học - truyền máu Trung ương giai đoạn 2004 - 2008 Y dược 0
P Bảng Báo cáo kết quả nghiên cứu Marketing về nhu cầu và mong muốn của Khách du lịch khi tham gia 1 t Luận văn Kinh tế 0
D Điều khiển bám theo quỹ đạo mong muốn cho robot di động hai bánh dùng bộ điều khiển trượt Công nghệ thông tin 0
K Microsoft: 95% sinh viên mong muốn lập trình trở thành bộ môn chính Sinh viên chia sẻ 0
T Đánh giá hiệu quả và tác dụng không mong muốn của Actilyse (Alteplase) trong điều trị nhồi máu não t Y dược 0
K Nhận thức, thái độ và mong muốn của sinh viên năm thứ nhất chuyên ngành tiếng Anh đối với phản hồi c Ngoại ngữ 0
B Những mong muốn của học sinh yếu khi học tiếng Anh trên lớp. M.A Thesis Linguistics: 60 14 01 11 Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác