hoabien8x

Em mới tải về game battlefiled và sau khi khởi động game bằng chế độ WinXP sp3( em win7 pro) thì nó báo lỗi như này, bác nào biết giúp em với:

Có thể do quá trình cài đặt mình làm sai:

Thứ nhất nó hiện ra như này và mình bấm ok:

Tiếp theo mình chọn complete:

Bấm next:

2 cái này thì accept hết:

Sau đó mình install:

Cài đặt xong nó hiện như này và mình bấm save settings luôn:

Và nó hiện lỗi như thế này và mình bấm ok:

Và nó hiện bảng này và mình chọn yes,install:

Nó hiện bảng này , mình bấm next:

Xong nó kiêu cái vào ổ C, next luôn.Cái nó hiện bảng này mình nhấn x :

Cũng làm tương tự với cái này:

accept:

Nó yêu cấu khởi động lại máy và mình đồng ý.Không biết có lỗi gì đây, mong các anh em tư vấn để mình hết ngu.Thanks các ae dài dài.

Daron

Em mới tải về game battlefiled và sau khi khởi động game bằng chế độ WinXP sp3( em win7 pro) thì nó báo lỗi như này, bác nào biết giúp em với:

nó yêu cầu bạn bỏ dĩa 2 vào cài đặt cho đủ kìa

=> mới down có 1 phần thui.. thiếu phần 2

c0nverse1

nó yêu cầu bạn bỏ dĩa 2 vào cài đặt cho đủ kìa

=> mới down có 1 phần thui.. thiếu phần 2
Banj có link phần 2 không?Mình thì mình tải đĩa này ở
Code: http://sinhvienit.net/forum/download-game-battlefield-2-full-Cr-ack-hanh-dong-link-than-toc.310892.html Thanks trước nhé

Faer

Banj có link phần 2 không?Mình thì mình tải đĩa này ở
Code: http://sinhvienit.net/forum/download-game-battlefield-2-full-Cr-ack-hanh-dong-link-than-toc.310892.html Thanks trước nhé Bạn chép Cr-ack vô trong tệp của game chưa?

becon_ankeomut

Bạn chép Cr-ack vô trong tệp của game chưa? Mình tải Cr-ack theo hưỡng dẫn trong ( mình tải Cr-ack phiên bản 1 rồi chép vào thư mục cài đặt) thì nó báo lỗi thiếu file Memory.dll, bác nào biết chỉ chỗ e tải file này với.Thanks nhìu

À, quên, mình đã nhập key để chơi offline có cần Cr-ack ko?

Các thánh giúp e với Chắc bạn bị lỗi giống topic rồi, và vẫn chưa có cách khắc phục. Mình dowload của bác Phong Anh chơi chưa bị cái lỗi giống vậy.

cody_tricini

Chắc bạn bị lỗi giống topic rồi, và vẫn chưa có cách khắc phục. Mình dowload của bác Phong Anh chơi chưa bị cái lỗi giống vậy. Cho mình xin cái link nhé bạn.Thanks

tuyen1201

Này bạn: Bạn để lại yahoo, facebook gì đó để mình hỏi về cài đặt, chép Cr-ack này kia nhé.Thanks

cute_bear_115

Bạn để lại yahoo, facebook gì đó để mình hỏi về cài đặt, chép Cr-ack này kia nhé.Thanks Bạn chơi offline đừng cài cái gamespy arcade nhé, mình hông cài nó vẫn chơi vô tư.

Steele

mọi người ơi, cho em hỏi, lúc đầu em cũng bị giống bác đấy, nhưng sau đó em up patch 1.4, rồi up patch 1.5 vào r, không xảy ra hiện tượng đó nữa mà khi em khởi động Bf2 thì nó đen màn hình 1-2s rồi quay trở về desktop là sao z ????

Các chủ đề có liên quan khác